Hạng B2
16/5/18
133
87
18
Em định học lái xe b2 bên Hoàng Gia mà ko biết trung tâm này dạy như thế nào? Sợ vào học gặp mấy ông thầy chửi bới xúc phạm học viên rồi vòi vĩnh ăn nhậu thì chết em, đi làm tích góp hơn chục triệu định học xong ra chạy taxi kiếm cơm! Sẵn cho e hỏi chỗ nào khám sức khoẻ nhanh trong tphcm chỉ e với ạ?

Hạng B1
8/5/18
75
52
18
TP. HCM
Mình mới lấy bằng B2, cũng học ở Hoàng Gia. Ở đây thì không có phát sinh chi phí và chất lượng tương xứng học phí.

Kinh nghiệm của mình là bạn nên sử dụng hết những quyền lợi mà trung tâm cho bạn để bạn có những buổi học giá trị và hứng thú. Đi học mà không có hứng thú thì sao mà tiếp thu được. Ví dụ như thấy cách truyền đạt của Thầy hướng dẫn không phù hợp với mình thì mình yêu cầu trung tâm đổi Thầy khác, nếu giờ học làm cho bạn không thoải mái tinh thần do phải lo lắng công việc khác thì yêu cầu trung tâm đổi giờ học khác sao cho khi lên xe thì bạn thoải mái, hứng thú và vui vẻ cả buổi học.

Hạng B1
8/2/18
67
22
8
mình vừa mới đăng ký ở HG xong đây, tháng 11 thi, phí 10tr học ngày thường, muốn cuối tuần thì +1tr nữa, không phát sinh thêm chi phí

Hạng B1
21/10/15
52
7
8
40
tk bạn em cũng đang học ở đấy nè bác thấy bảo tốt lắm đó