Tập Lái
22/9/17
5
0
1
30
Không biết đi từ thành phố HCM đi Tân An và ngược lại có bắn tốc độ khôg, hay có phạt nguội về tốc độ không ạ.
E mới chạy đường này nên không biết.

Hạng D
1/7/16
1.010
4.872
113
- Đại lộ Đông Tây (VVK) có thể có.
- QL1A, đoạn HCM-Tân An thì hiếm khi.
- Chủ yếu bắt "sai" lane.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Bác cứ chạy đi, OS cứ đúng luật mà chạy, tốc độ thì bác cứ theo bb mà chạy, yên tâm

• Like
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Sao phải quan tâm mấy vụ này ạ, Bác cứ đúng luật mà lái xe thì sao phải lăn tăn, Nếu không bắn tốc độ thì Bác phi nước đại sao ? hoặc lên cao tốc Bác đi tốc độ của rùa sao được ạ. Hảy chấp hành nghiêm luật GT để an toàn cho mình và cho người khác Bác nhé ! Chúc Bác luôn thượng lộ bình an trên mọi nẽo đường à.

• Like
Reactions: a198 and bacai
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Sao phải quan tâm mấy vụ này ạ, Bác cứ đúng luật mà lái xe thì sao phải lăn tăn, Nếu không bắn tốc độ thì Bác phi nước đại sao ? hoặc lên cao tốc Bác đi tốc độ của rùa sao được ạ. Hảy chấp hành nghiêm luật GT để an toàn cho mình và cho người khác Bác nhé ! Chúc Bác luôn thượng lộ bình an trên mọi nẽo đường à.
Mình cũng hay dị ứng với những câu hỏi kiểu này.
Bắn thì sao mà không có bắn thì sao?

• Like
Reactions: Pipat and nttanmam
Hạng C
13/10/09
664
302
63
Chang ai tra loi chac chan dc cau hoi nay dau Bac. Cu dung luat ma di cho chac an.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Nay đứng chỗ này, mai đứng chỗ khác bắn ai rành mà chỉ. Những người chỉ cố khi cũng bị bắn rụng rồi lên đây than thở đó bác.
Có bác còn làm phần mềm chỗ csgt đứng rồi kêu gọi mọi người ủng hộ bổ sung số liệu nữa đó.
Mệt đầu.
Tốt nhất bác nên hỏi những chỗ nào mình dễ sơ ý bị lố tốc độ như có biển hạn chế mà xuống dốc hay bị quá, bb khu dân cư bị khuất v.v... thì mọi người sẽ nhiệt tình cung cấp thông tin chứ chẳng có ai giúp bác để chạy xe không đúng luật đâu.

• Like
Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Mình cũng hay dị ứng với những câu hỏi kiểu này.
Bắn thì sao mà không có bắn thì sao?
Em thấy bắn lại hay bác ơi, em bị 1 lần rồi do 2 lane không đồng tốc, chuyển vào lane trong mà không giảm tốc, bị bắn xong các lần sau để ý ngay, mà bắn vậy các anh hùng sẽ nhẹ chân thêm một chút, mọi người được an toàn

• Like
Reactions: nttanmam and bacai