Hạng B1
12/7/13
65
40
18
e đã mua xe, cám ơn các bác góp ý

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
. Chẵng là nhà e tính mua em này, mà e thì chưa lái số tự động bao giờ, nay e muốn hỏi khi mình đề máy về chữ D thì e nhả chân phanh ra xe có lăn bánh ko? Hay mình phải đệm ga?
khi e mua xe thì họ nói muốn lắm camera lùi thì phải thay dvd, hãng báo là 10tr cho dvd và 1tr cái camera thì liệu có cao ko?
hãng nói thêm là dán kinh 3M giá 5tr,vè che mưa 1tr thì có đúng giá ko? Hay nó chém mình?
nếu thay cái dvd đó thì còn cái cd cũ m có thể nói nó thu lại để trừ tiền cho m đc ko?
E cám ơn các bác nhiều.
1. Xe AT nào khi đang để cân sô ở D bác nhả chân thăng ra là xe tự lăn bánh ko cân đệm ga
2. 10tr cho DVD nhưng DVD đó là gì ???
3. Dán kính em ko biêt giá nên ko ý kiên nhưng vè che mưa mà 1tr thì chính xác là nó chém

P/s: nói chung trong hảng mà bác làm ba cái linh tinh đó thê nào cung bị chém vì cơ bản nó cung kêu tiệm ở ngoài vô làm r ăn chênh lệch, bác cư trả giá và kêu sale tặng kèm theo xe, nêu ko tặng thì lây xe r ra ngoài các cửa hàng của các bác uy tín trên OS này (ví dụ: đèn đóm có bác Khactrung, ngoctuyen, âm thanh có bác undertaker, bác Phú HP,....) mà làm có khi rẻ hơn mà còn vui vẻ hơn

• Like
Reactions: 100mph and h2nd0i
Hạng B1
12/7/13
65
40
18
1. Xe AT nào khi đang để cân sô ở D bác nhả chân thăng ra là xe tự lăn bánh ko cân đệm ga
2. 10tr cho DVD nhưng DVD đó là gì ???
3. Dán kính em ko biêt giá nên ko ý kiên nhưng vè che mưa mà 1tr thì chính xác là nó chém

P/s: nói chung trong hảng mà bác làm ba cái linh tinh đó thê nào cung bị chém vì cơ bản nó cung kêu tiệm ở ngoài vô làm r ăn chênh lệch, bác cư trả giá và kêu sale tặng kèm theo xe, nêu ko tặng thì lây xe r ra ngoài các cửa hàng của các bác uy tín trên OS này (ví dụ: đèn đóm có bác Khactrung, ngoctuyen, âm thanh có bác undertaker, bác Phú HP,....) mà làm có khi rẻ hơn mà còn vui vẻ hơn
e cũng biết trên sg nhiều người làm, nhưng tại e ở dưới Biên Hòa, lại mới lái xe lần đâu sau khi có bằng, nên tâm lí sợ đi xa và lại còn lên sg nữa, nên e mới lo sợ. chứ lái rành thì e chã tội gì để hãng nó chém e cả.
Còn về cái xe tự lăn bánh thì a cho hỏi là mình đi đường dốc( vd lên cầu thì xe có đủ sức để lăn bánh ko? hay lên dốc là phải đệm ga)

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
e cũng biết trên sg nhiều người làm, nhưng tại e ở dưới Biên Hòa, lại mới lái xe lần đâu sau khi có bằng, nên tâm lí sợ đi xa và lại còn lên sg nữa, nên e mới lo sợ. chứ lái rành thì e chã tội gì để hãng nó chém e cả.
Còn về cái xe tự lăn bánh thì a cho hỏi là mình đi đường dốc( vd lên cầu thì xe có đủ sức để lăn bánh ko? hay lên dốc là phải đệm ga)
Tuy độ dôc bao nhiêu nưa bác, nêu xe ko đủ sưc bác cư nhâp nhẹ chân ga xem đên khi nào nó bò lên đc r thôi :D
Còn vụ găn thêm option linh tinh bác có thể tham khảo vài chổ r hẹn nó ngay ngày bác lây xe r kêu nó qua thi công luôn xem thê nào :D

• Like
Reactions: 100mph
Hạng B1
30/11/14
72
310
68
49
Bác chủ ra thuê xe tập thêm đi ạ ! Chứ còn gà thế này em sợ tèo con xe mới thì xót lắm .

Hạng B1
12/7/13
65
40
18
Bác chủ ra thuê xe tập thêm đi ạ ! Chứ còn gà thế này em sợ tèo con xe mới thì xót lắm .
gần chỗ e cho thuê chỉ có bản LS chứ ko có bản LTZ bác ơi, nên chạy nó khác nhau chứ.

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
28/9/14
1.195
1.024
113
Nhà Trắng
Chon showroom nào muốn mua,nói sale muốn test thử ,nó chỉ cho khỏi lăn tăn.roi quyết định chưa muộn.

Hạng B1
12/7/13
65
40
18
Chon showroom nào muốn mua,nói sale muốn test thử ,nó chỉ cho khỏi lăn tăn.roi quyết định chưa muộn.
E đã đến và sale nói e chưa lái nên e ko rõ.

Hạng D
9/12/14
1.317
1.019
113
. Chẵng là nhà e tính mua em này, mà e thì chưa lái số tự động bao giờ, nay e muốn hỏi khi mình đề máy về chữ D thì e nhả chân phanh ra xe có lăn bánh ko? Hay mình phải đệm ga?
khi e mua xe thì họ nói muốn lắm camera lùi thì phải thay dvd, hãng báo là 10tr cho dvd và 1tr cái camera thì liệu có cao ko?
hãng nói thêm là dán kinh 3M giá 5tr,vè che mưa 1tr thì có đúng giá ko? Hay nó chém mình?
nếu thay cái dvd đó thì còn cái cd cũ m có thể nói nó thu lại để trừ tiền cho m đc ko?
E cám ơn các bác nhiều.
cái vè che mưa bên em chưa đến 500 anh ạ. mấy cái khác thì tùy vào loại, hãng - hiệu nên em chả dám nói bừa cái giá nào cao nào thấp anh ạ!

• Like
Reactions: h2nd0i
Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
E cám ơn các bác nhiều.
Mời bác ghé qua nhà e tham quan, có đầy đủ đồ chơi cho Cruze
http://tuibagang.vn/index.php?route=product/search&search=cruze

Đầu DVD cho Cruze có bluetooth, GPS luôn, camera lùi. Giá hãng luôn cao hơn thị trường.
uh3GnpiW0yGn3FYExm5oATyoTrjdcYT5-89Minf4zQ48=w767-h644-no

w4L1zOw-rCwgLYCxeQ3ra6hN5h3JVks_OGguoF1Dni1n=w1145-h644-no

aPT7HbrSvCCOH_Ze5kND_2uBlkozKPRHmhF9HcwDevEy=w1145-h644-no

Vè che mưa cho Cruze bên e hàng HQ chỉ 280k/bộ
K-IAY8dCyLdT4PLfqHdONHIWJqwMysWcDHlosLroIqPo=w1145-h644-no