Hạng B2
23/10/09
419
2.332
93
Chào các bác, e nộp hồ sơ đk thi bằng lái cho trung tâm Tiến Thắng đến nay cũng gần 1.5 năm rồi, lúc nộp thì hẹn từ 6 - 8 tháng là thi, vậy mà tới nay vẫn chưa được thi. Ức chế quá, hôm trước có hỏi nó thì nó nói là hồ sơ lên sở từ cuối tháng 5 rồi, hẹn e khoảng cuối tháng 6 hay đầu tháng 7 thi. Xog đến khoảng cuối tháng 6 e lên hỏi lại thì hẹn lại là khoảng tháng 7, tháng 8, đến giờ đầu tháng 8 rồi mà vẫn chưa thấy tăm hơi đâu hết. Vậy bác nào biết cho e hỏi trên sở ngâm hồ sơ khoảng bao lâu vậy các bác, e đang tức điên với tụi này. Sẵn đây cũng cảnh báo cho các bác biết luôn.

Hạng D
18/2/10
3.128
2.888
113
Vụ này em không rõ lắm, nhưng theo em là do trung tâm này lúc nhận hồ sơ học cho cố vào, quá chỉ tiêu của họ trên đầu xe. Nên khi bác thi sẽ bị dời không xác định thời hạn.

Chắc bác phải làm căng với họ thì may ra còn được thi sớm hơn chút, hoặc dọa khiếu nại lên sở GTCC coi có kết quả gì không.

Chúc bác được thi sớm, chứ học xong cho đã, tưởng sẽ có bằng sớm mà ko được thi thì ... tức ói máu luôn.

12/10/10
685
32
63
41
xin chia sẽ với bác chủ, bác có đóng tiền gì chưa? nếu đóng thì mình phải làm dữ với nó. may ra còn được thi sớm, nếu chưa thì em khuyên bác bỏ đi, qua bên hoàng gia đóng 3 tháng thi luôn kìa, tuy nhiên học xe Gentra nên học phí chắc cao chút.

Hạng B2
23/10/09
419
2.332
93
Đóng từ đầu rồi bác. Nản vậy đó, tại trường này gần nhà.

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
vay coi nhu cua di thay ng di bac, tui no da vay roi bac lam cang voi no chang duoc j. E k noi den tren so GTCC cung toan ba con no tren do, bac len thang GTCC xem no tra loi sao. Con k thi co hon luon
online mobile

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
anhtuanpro nói:
Vụ này em không rõ lắm, nhưng theo em là do trung tâm này lúc nhận hồ sơ học cho cố vào, quá chỉ tiêu của họ trên đầu xe. Nên khi bác thi sẽ bị dời không xác định thời hạn.

Chắc bác phải làm căng với họ thì may ra còn được thi sớm hơn chút, hoặc dọa khiếu nại lên sở GTCC coi có kết quả gì không.

Chúc bác được thi sớm, chứ học xong cho đã, tưởng sẽ có bằng sớm mà ko được thi thì ... tức ói máu luôn.
Bác này nói chính xác. Gặp phải trung tâm Vit cồ rồi. Chứ các TT khác khi hết chỉ tiêu bác có tới mua HS nó cũng không bán và hẹn đợt sau. Cái TT bác đăng ký nó cứ bán HS cho bác rồi bắt bác đóng tiền vào học và thực hành thoải mái còn thi vì bác không có tên trong danh sách đăng ký với Sở GTCC thì sẽ được.... chờ khi nào tới lượt!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/10/09
419
2.332
93
@bác khánh: lúc e đóng hình như khoảg 4tr.
@shtp: như vậy chắc tiu e rồi. Để mai lên nc với nó coi sao. Nản thiệt

Hạng C
19/12/06
734
368
63
Ngôi Sao Ba Cánh
mới đọc em giật mình , tưởng bằng lái xe b2 ở vn là cái gì nhiêu khê lắm , phải đợi 6 tháng , 8 tháng mới dc thi , vậy thì ai mà lái mà đi dc chứ ...

Tập Lái
15/3/11
5
0
0
sao kỳ vậy? bạn nộp hồ sơ ở đâu? mình mới lấy bằng tại Tiến Thắng cơ sở Hóc Môn, từ lúc nộp tới lúc thi khoảng 4 tháng, mình học thầy An. ( mình có thằng anh bà con, cũng nhờ người nộp giùm để được thi sớm ( tốn 10 chai) vậy mà hơn 1 năm sau mới được thi ( cũng của Tiến Bộ), còn mình nộp trực tiếp tại trường luôn. ( Tiến bộ, tiến thắng, sài gòn, trung tâm sát hạch Củ Chi... cùng 1 chủ)