Hạng B1
31/5/09
78
0
0
Em đang dùng em tè, thực sự là em vẫn chưa quen cảm giác về khoảng cách khi nhìn qua gương lúc lùi. Tụi bạn em xui nên lắp cảm biến lùi nhưng đang mù mờ. Sáng thứ 7 vừa rồi tính mời bác ThanhPhong và bác tvson đi cafe tư vấn thêm xem độ được gì cho xe không, nhưng xui cái hai bác đều busy.
Bác nào đã dùng rồi, góp ý em với... lắp thế nào, giá cả, tiện dụng không? Lúc không cần có tắt được không? Thanks các bác

Hạng B2
28/4/09
430
9
18
miền đông nam bộ
nếu xe bác có màn hình thì bác lắp cammera báo khoãng cách lùi.
còn chưa có thì bác lắp cảm ứng de.
rất có lợi vì mình không ước lượng khoãng cách và an toàn đối với những vật cản mà mình không nhìn thấy như chó,mèo,con nít
giá cả cũng rẻ thôi bác ạ,bác nên mua loại khoãng 700.000vnd là vừa đối với cảm ứng và 1000.000vnd đối với cammera.nếu bác có khả năng thì làm loại cao cấp hơn,vì đây là giá trung bình em thao khôi.
bác có thể xem giá cả ở thanhbinhauto.com
chúc bác vui khi lựa cho mình sản phẩm ưng ý

Hạng B1
31/5/09
78
0
0
Cám ơn bác nhiều, em đang ngắm nghía trên web rồi, liếc cái 450k rồi lại thích cái 900k rồi view cái 2.500k ( có cả camera và màn). Em đổi ý rồi, chắc em lắp cả camera và màn luon cho nó lành. Mấy lần quay đầu trong chợ... ghê ghê

Hạng D
28/7/08
2.284
3.715
113
kudel nói:
Cám ơn bác nhiều, em đang ngắm nghía trên web rồi, liếc cái 450k rồi lại thích cái 900k rồi view cái 2.500k ( có cả camera và màn). Em đổi ý rồi, chắc em lắp cả camera và màn luon cho nó lành. Mấy lần quay đầu trong chợ... ghê ghê

Tùy theo đạn được mình có thôi! :D

Nhưng, ... nếu đã mua bò rồi thì cố mua thêm sợ dây!

Nên gắn cả cảm biến và camera! An toàn trên hết!

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com
@Kudel : Mình mới đi công tác miền Trung về. Từ giờ đến cuối tuần lúc nào bác rảnh alo cho mình qua chỗ bác Phongthanh cho gần (cạnh chỗ bác Phongthanh cũng có cafe ).
Còn vụ camera thì các bác khuyên đúng đấy, như em lấy xe về xong là làm ngay DVD 2din - JVC + camera lùi ( Te có chỗ lắp hay lắm). Xe bác là xe cũ của bác Bman thì bọc ghế da và loa sub rồi thì phải ????? Hôm nào gặp nhau có gì anh em trao đổi kỹ hơn với nhau nhé

Hạng B1
31/5/09
78
0
0
@bác tvson, Sáng mai được thì nhâm nhi cafe với bác chút... em cứ ra đó trước, ngắm được quán cafe nào gần thì em ới bác nhé. Dạ, xe bác bman có loa, sub roài, ghế bọc roài... mai cho em ngắm xe bác tí xem nên thêm gì, em tính lập list các thứ cần làm + giá cả để em có khoản nào, đầu tư khoản đó. Em ko làm cả 1 phát n thứ đâu.. hì

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com
ok, bác @kudel ra sớm chỗ cafe cạnh chỗ bác Phongthanh đi, khỏang 8h.am mình đưa con đi học gần đó rồi đến. Ra đó có khi lại gặp thêm mấy cao thủ ý chứ, mấy anh em ở chỗ bác Phong thanh cũng đều biết kỹ thuật xe cả, anh em ngồi đàm đạo tý cho vui nhé