Hạng C
3/5/07
881
135
43
33
Em ở Tp HCM,Q.Thủ Đức .Cho em hỏi khi đi đăng kí thì cần phải có gì ?Lệ phí thường khoảng bao nhiêu.Em xin cảm ơn các bác.

Hạng C
27/6/07
889
1
18
RE: Cho em hỏi thi lấy bằng lái xe máy ở đâu tốt.

xe máy thì em nghĩ thi ở đâu cũng vậy, quan trong là thời gian chờ thi là bao lâu thôi, lúc em thì ở TT dạy nghề bình thạnh, em cầm cuốn sách xem đêm trước, sáng ra đi thi luôn, thực hành em cũng chẳng thèm đi, lúc vào thực hành, ngồi nhìn các bác thi trước để biết đường chạy theo kiểu gì chứ kg lại lộn. Nói chung em thấy xe máy thì nộp hồ sơ thi đại là xong.

Hạng C
3/5/07
881
135
43
33

ok cảm ơn bác .vậy cái TT đó vừa dạy vừa cấp bằng luôn phải ko ạ?Nó nằm ở đâu thế?

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Từ Thủ Đức, bác có thể vào đăng ký học, dự thi và được cấp bằng tại trường Đại học Giao thông TP.HCM là gần nhất.

Địa chỉ trường nằm trên đường D2, P.25, Q.Bình Thạnh. Từ Thủ Đức, qua khỏi cầu SG, qua khỏi cầu vượt chợ Văn Thánh, qua cầu Văn Thánh sẽ gặp ngã ba, đó là đường D2.

Hạng C
27/6/07
889
1
18

TT dạy nghề Bình Thạnh lúc trước em thi nằm trên đường Nơ Trang Long, chỗ ngã 5 Bình Hòa, giao với phan văn trị á bác

bác ở thủ đức, sao kg thi ở thủ đức? hình như trong sư phạm kỹ thuật cũng tổ chức thi mà?

Hạng C
3/5/07
881
135
43
33

Em cũng chả biết nữa .Còn cái Đh giao thông vận tải ở D2 thì em biết rồi.Em cũng ko biết là nó có thi .Thế học phí thường dao động khoảng bao nhiêu hả các bác ?

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48

bi giờ thi cái A2 có dễ hơn chưa các bác, em máu con moto mà ngại thi A2 quá :mad:

Tập Lái
31/7/08
24
0
1

Trích đoạn: crazyshark

Em ở Tp HCM,Q.Thủ Đức .Cho em hỏi khi đi đăng kí thì cần phải có gì ?Lệ phí thường khoảng bao nhiêu.Em xin cảm ơn các bác.

<== ĐH Cảnh Sát Nhân Dân, trên đường Kha Vạn Cân đi pác, test hàng tuần, 170k/cháu, ko bít giờ tăng chưa nữa. nhanh, gọn, lẹ! Mới bằng A thôi mà, quan trọng j chỗ dạy. :)