Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Em gặp bác ở Tân Phú, sau khi xuống đèo Chuối, em chạy trước bác cũng tầm 10km, em có nháy đèn ưu tiên 3 cái để chào bác nhưng chắc bác cũng kh để ý vì em kh dán logo OS, sau đó bác qua mặt em, em bị vướng 1 cái đèn đỏ thì kh thấy bóng dáng bác đâu, lát sau lên tới Định Quán thì mới tái ngộ được bác nhưng trong hoàn cảnh kh mong muốn.
bác cho em hỏi bác bị XXX tuýt lại vì vấn đề gì vậy? Và kết quả ra sao? Xin bác chia sẽ để ae rút kính nghiệm và có cách đối phó trong những trường hợp tương tự. Em thấy bác tranh luận rất gay gắt nhưng vẫn bình tỉnh rất đúng tinh thần OS.
Cho em hỏi tình hình bác Vitara 51A-329.xx bị ở Định Quán

• Like
Reactions: rhino.benz
Hạng C
14/10/05
846
904
93
Chắc xxx cũng là mem trong đây, thấy anh chủ Vitaga có dán logo nên gọi zô hỏi thăm.
Mà a tài cứ nghĩ xxx đang kiếm bánh mì + trời nắng nên... :D

Hạng D
24/7/12
4.193
13.244
113
Dự là bị bắn tốc độ roài. Xuống đèo Chuối đi tới trạm thu phí Tân Phú, qua trạm tầm 8 km sẽ có biển KDC kéo dài tầm 11k tới rừng Giá tỵ mới có biển hết KDC. Đa phần bị bắn trong khoảng 11km ở khu Tân Phú này. Lưu ý KDC này KHÔNG có lane cứng, chỉ phân bằng vạch liền nên tối đa chỉ 50km/h thui nghen. Ẩu ẩu là dính đạn ráng cmn chịu á.
Về tới Túc Trưng ( gần tới DG) cẩn thận thêm món chim mồi xe tải nhỏ với lỗi: vượt nơi cấm vượt (đầu dốc) là ổn áp.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Đoạn từ Đức Trọng về tới Bảo Lộc kh thấy biển vào khu dân cư làm hôm qua e chạy thả ga chạy một hồi mới thấy biển hết khu dân cư, hú hồn may là kh bị bắn

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Mềnh chửi thẳng.. nhầm cha dán logo os mình dzí theo kèn đèn thấy mụ nội lun mà mặt mày chả cứ đơ đơ.. nhiều khi còn liếc dọc liêcq ngang mình.. oser như ccc .. em dán logo Bạn Hữu Đường Xa chào mệt xỉu.. vui vẻ !

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Chắc dính lỗi tốc độ rùi . May cho bác chủ là dính cái đèn đỏ , chứ không dính , phi theo ... có khi dính chùm .

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Chắc dính lỗi tốc độ rùi . May cho bác chủ là dính cái đèn đỏ , chứ không dính , phi theo ... có khi dính chùm .
Dạ, cũng may, khúc Tân Phú gần tới rừng cây giã tị, nguyên 1 hàng xe dài bò qua đèn đỏ mà thấy bác ấy cũng máu vượt ầm ầm, nhưng kh biết là có vượt tốc độ hay kh, còn em nhát gan vượt xe khác ở mấy chổ vạch đứt và vẫn đảm bảo <53 km/h cho chắc ăn

• Like
Reactions: Tohoa