Hạng B2
1/12/06
218
50
28
Mỹ Tho
Cho em hỏi từ Nguyễn Văn Cừ có nhập làn ô tô trên Võ Văn Kiệt được không?

Chào các bác!

Cho em hỏi em từ Nguyễn Văn Cừ rẽ phải ra Võ Văn Kiệt có nhập làn oto luôn được không ạ?

Nhờ các bác chỉ dẫn

Em cám ơn ạ!

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
481
4.038
93
cầu Nguyễn Văn Cừ từ Q.8 qua, vừa hết sông quẹo phải đường nhánh, xuống hết dốc là nhập làn oto của VVK liền được anh. Còn đường NVC từ hướng ngược lại thì tới ngã tư là anh vô luôn được mà.

Hạng B2
1/12/06
218
50
28
Mỹ Tho
cầu Nguyễn Văn Cừ từ Q.8 qua, vừa hết sông quẹo phải đường nhánh, xuống hết dốc là nhập làn oto của VVK liền được anh. Còn đường NVC từ hướng ngược lại thì tới ngã tư là anh vô luôn được mà.
Em thấy dưới đường ko có vạch mũi tên ra thẳng VVK, chạy lane trong oto + xe máy chạy qua các giao lộ thì chỉ có vạch mũi tên đi thẳng nên e ko dám ra, chạy gần hết VVK mới có đường ra, mà đường đông đi chậm quá.

kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
481
4.038
93
Em thấy dưới đường ko có vạch mũi tên ra thẳng VVK, chạy lane trong oto + xe máy chạy qua các giao lộ thì chỉ có vạch mũi tên đi thẳng nên e ko dám ra, chạy gần hết VVK mới có đường ra, mà đường đông đi chậm quá.
Mình đi đường này cũng lâu rồi nên quên mất, nhưng nhớ là đi theo mũi tên và biển báo, thường lộ trình của mình là xuống cầu, chạy thẳng lên ngã tư kế tiếp rồi quẹo chữ U quay đầu, đi VVK lên hướng Bình Chánh.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Em ít đi chỗ này. Mà chỉ có mũi tên đi thẳng thì bác cứ xem an toàn mà ra lane ngoài thôi. Chỉ chuyển lane chớ có rẽ trái đâu. Nhớ lưu ý điều kiện an toàn vì xe trong lane ô tô vẫn đang đi thẳng.

• Like
Reactions: trungtin19
Hạng B2
28/9/20
143
129
43
74
Chào các bác!
Cho em hỏi em từ Nguyễn Văn Cừ rẽ phải ra Võ Văn Kiệt có nhập làn oto luôn được không ạ?
Em cám ơn ạ!
Dc nhé, mà phải lái cho cừ vô, ko thôi là kiệt quệ, lặc lìa lặc lọi ngay

• Like
Hạng B1
13/6/18
77
26
18
39
Bác chủ post đang hỏi từ cái đường nhánh dưới chân cầu NVCừ ( đi hướng THĐạo ) queo ra Võ Văn Kiệt ngay gần cái công trình dự án phải không ?

• Like