Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
10/1/11
543
10
28
Em đang tính mở đại lý sữa VNM cho bà cả bán. Dự kiến tiền MB là 10tr/tháng. Các bác nào có kinh nghiệm về lĩnh vực này cho em hỏi là có khả thi ko nhé. Thanks các bác nhiều và Happy New Year.

Hạng D
25/9/09
1.359
27
48
52
Q2, TpHCM
VNM chính sách đại lý khê lắm bác ơi, mình cũng đang tính làm nhưng đa dạng hơn bao gồm Sữa, tả em bé...cho Bà Cả

Hạng B2
8/11/11
372
14
28
Những năm gần đây VNM không còn hình thức mở đại lý độc quyền nữa , chỉ có hình thức Nhà phân phối thôi nha pác chủ !
Pác có thể gọi lên Cty VNM văn phòng ở PMH , họ sẽ cho pác địa chỉ Npp chổ pác định mở cửa hàng hoặc cho nhân viên xuống tư vấn
Như pác Ludwig nói thì pác chủ nên bán nhiều nhãn Sữa của các Cty Sữa khác nhau để khách hàng có nhiều lựa chọn thì tốt hơn
@pác Ludwig : chắc pác lầm với mở Npp đó , mà được cái là Npp nào cũng la làm VNM mệt nhưng mà theo em bít thì không thấy Npp nào bỏ hết pác ơi !:D

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
Hu hu ... sales Vinamiu vừa báo cho em tin mừng ( của him) là giá sữa từ ngày 1.1.2012 tăng thêm 30%, em sống nhờ Vinamiu chứ không chơi sữa bột Melamine của anh Ba hàng xóm, một nửa chi phí NVL của em là cắc củm nộp cho anh Miu hàng Vịt chất lượng cao này hết ... hôm bữa đi vét hàng các anh đại lý chỉ nhả cho em đúng 10 thùng, là thân tình lắm, mối mang lắm ... huhu ...

Hạng B2
8/11/11
372
14
28
Mai mot mo meo muon bit Gia Sua co tang hay khong thi nho PM hoi em , em bao cho :D
(sorry em dang Sd IP)

Tập Lái
8/5/13
7
0
0
Không biết bác đã mở được cho chị cả chưa ạ !
Bên e đang có dòng sữa dê Kabrita nhập khẩu từ Hà Lan. Nếu bác quan tâm thì pm cho em nhé.
H/P: 0914 hai bốn ba bảy ba không

Status
Không mở trả lời sau này.