Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
-nghe gian hồ đồ rằng . nội thất và các chi tiết Mátda nhìn sang ,nhưng mau xuống cấp , mình nghe thôi chưa biết được ,

Tập Lái
23/3/16
46
63
18
41
Xe lắp ráp thì chắc chắn chất lượng ko bằng xe nhập khẩu từ các nước như Thái Lan, Indo...
Nhưng chất lượng xe chỉ là một phần thôi... chủ yếu là do người sử dụng. Nên mới có câu CỦA BỀN DO NGƯỜI.

Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Vậy thì nên mua hẳn xxe TQ cho giá nó rẻ, bác nhỉ?
Mấy vụ đụng làm móp cản, chỉ để dành cho mấy thánh chả biết gì về xe chửi thôi. Em chỉ hỏi 1 câu thôi. Nếu đụng cái xe đạp mà cản không móp, ngược lại xe đqpj gãy đôi còn ngươn chạy xe đạp ... tèo thì bác nghĩ sao, chọn cái nào tùy bác.
Em lại hỏi ngược bác. Đụng cái xe đạp đã lún thế đụng xe khác chắc con altis bẹp dí. Lúc đó người đi altis tèo còn xe kia chỉ vỡ cản thì bác chọn cái nào

Hạng B2
23/9/17
237
124
43
Nội thất nhà Mazda thì theo em nằm TOP thẩm mỹ trong cái hạng xoàng bình dân. 1.5 hơi yếu, đam mê FF thì lên 2.0 tạm ổn.
Giá rẻ hơn thì phải chấp nhận cái gì đó bù lại. Nghe với chả đồn mắc mệt. Hết!

Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Em lại hỏi ngược bác. Đụng cái xe đạp đã lún thế đụng xe khác chắc con altis bẹp dí. Lúc đó người đi altis tèo còn xe kia chỉ vỡ cản thì bác chọn cái nào
Cái xe quan trọng là bộ khung. Đó là cai chịu lực va đập và bảo vệ con người. Chứ ko phải cái cản

Tập Lái
3/7/18
42
34
23
35
Quan 02
3dartdaily.com
Đồ Tàu hay k thì e k rõ ( dù e nghe đồn vậy ) nhưng e có thể khẳng định nhựa trên xe Mazda tệ hơn nhựa trên xe hãng khác. Dàn nhựa rất ọp ẹp và mùi xe rất lâu, cả năm vẫn còn nặng mùi, thêm nữa k hiểu sao không gian hàng ghế sau được Mazda thiết kế cảm giác rất chật chội tù túng, từ M2, M3 đến CX5.

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Đồ Tàu hay k thì e k rõ ( dù e nghe đồn vậy ) nhưng e có thể khẳng định nhựa trên xe Mazda tệ hơn nhựa trên xe hãng khác. Dàn nhựa rất ọp ẹp và mùi xe rất lâu, cả năm vẫn còn nặng mùi, thêm nữa k hiểu sao không gian hàng ghế sau được Mazda thiết kế cảm giác rất chật chội tù túng, từ M2, M3 đến CX5.
Ko biết mazda 3 ộp ẹp tới đâu chớ cản trước của con cerato mình đang chạy rất chán, xúc ốc và khớp nối bị hở khe

Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Ọp ẹp thì em ko dám nói nhưng mùi thì em may mắn mua đc cái chả có mùi j luôn. Đi 1 thời gian làm thêm lọ khử mùi, bây giờ còn thơm tho ấy :)
hàng sau chật là do thiết kế đầu dài. Nhìn ngoài đẹp thì trong chấp nhận chật chút.

Tập Lái
3/7/18
42
34
23
35
Quan 02
3dartdaily.com
Ọp ẹp thì em ko dám nói nhưng mùi thì em may mắn mua đc cái chả có mùi j luôn. Đi 1 thời gian làm lọ khử mùi, bây giờ còn thơm tho ấy :)
hàng sau chật là do thiết kế đầu dài. Nhìn ngoài đẹp thì trong chấp nhận chật chút.
Bác có thể cho xin chút info cái lọ khử mùi bác đang dùng k ạ ?