O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC
tuần sau em cùng vợ cả qua xứ Hàn, vợ cả em vào lớp học còn em thì bụi đời, chẳng biết làm gì, xin hỏi các bác biết chổ nào zui chơi, mấy cái chợ Nam, Tong, Tech mart em biết rồi, không biết còn chổ nào khác không. nhờ các bác biết rồi chỉ em cái.
@ DUONG Caothu, tuần sau bác có mặt ở Hàn không, nếu có AE offline nhé.

Hạng B1
25/8/05
51
0
0
RE: cho em hỏi về Seoul

Seoul có mấy cái phố gì đó, nhà mặt tiền cũng chia lô, hình ống như VN, chỉ vài mét vuông mỗi nhà, đèn đóm thì toàn màu đỏ, chủ nhà rất hiếu khách, ai đi qua cũng vẫy lia lịa mời vào nhà chơi ;-). Hồi trước em được mấy anh Hàn Quốc đưa qua chơi hay đáo để, bác thủ hởi xem sao, em quên tên phố rồi.
suti

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

cám ơn bác SUTI, chổ đó em chưa biết, bác Caothu nhà ta biết nhiều lắm, em đang đợi bác ấy online đây.

Tập Lái
15/12/04
32
0
6
53

Trích đoạn: garaao

tuần sau em cùng vợ cả qua xứ Hàn, vợ cả em vào lớp học còn em thì bụi đời, chẳng biết làm gì, xin hỏi các bác biết chổ nào zui chơi, mấy cái chợ Nam, Tong, Tech mart em biết rồi, không biết còn chổ nào khác không. nhờ các bác biết rồi chỉ em cái.
@ DUONG Caothu, tuần sau bác có mặt ở Hàn không, nếu có AE offline nhé.

Thời gian mà dư dả thỉ bác đáp tàu lửa express xuống Busan (5 tiếng thôi) mà chơi. Xuống đó, vào các vp du lịch mà mua tour. Rẻ và tiện lợi. Ở một số khách sạn lớn ở Busan, có Russian girl bar, rất hay đấy..

Ở Seoul thì có đủ món ăn chơi, nhưng bác phải có "thổ dân" giới thiệu và dẫn đi. Chỗ tham quan thì nhiều lắm, bác kiếm tourism book và bản đồ, "lọ mọ" metro là đi được hết.

Chúc vui!

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

cám ơn Knguyen, em đang tìm "thổ dân" nè.

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Đi Sơ Un với vợ cả mà các bác toàn chỉ mấy chỗ độc, hóa ra là "giết dân" à, he he...

Bác Gà nhớ để ý nhặt giùm em một con di động GSM nhé, loại mà đeo vào cổ như dây chuyền ấy. Mà hình như bọn nó toàn CDMA hay sao ấy, nhưng mà giao cho lão ấy nhiệm vụ khó hoàn thành như vậy mới phê, he he...

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

@ PMC

tụi Hàn toàn đeo con dế ngay cổ không à, để em giựt chứ không nhặt, em đi subway coi bé nào đeo ở cổ mà đứng gần đường ray chơi 1 phát nếu được thì tặng bác lun còn em bị túm thì bác qua lĩnh em về nhé.
@ Thầy 7 năm trước thầy thỉnh kinh chùa nào mà có tầng hầm hay quá zay, ở mấy chợ em thấy cũng có cái đó và nó cũng ở hầm luôn, chắc là cho ấm cúng quá.
bới Caothu ơi sao không thấy online, thổ địa ơi đi đâu rồi.

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

bác có thể vào Bikini Bar làm vài ly cho nó ấm (cả bụng lẫn mắt)

ps . mấy quán đấy tương đối lịch sự, bác có thể dẫn cả bác gái vào

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

cám ơn bác xegicungduoc, để em vào thử xem sao, gái Hàn nhìn còn hứng chứ gái Mẽo, Mể nhìn thấy không hứng nổi.
@PMC bác giao em nhiệm vụ căng nhỉ, tụi nó xài CDMA không à mà tặng máy giống như SFONE nhà mình còn bán giá cũng chát, để em coi rồi em PM cho bác.