Chào các bác!

Dạo này nghe giang hồ đồn rằng: "sử dụng trực tiếp các bộ phần mềm trên usb mà không cần setup". Thấy hay quá nên em cũng manh nha lên Gu gồ sợt được vài ba cái ct nhưng toàn chết link :mad:. Bác nào có cái Portable Norton Systemworks 2006, Nero Portable Edition, Portable Partitionmagic... hoặc link về thể loại này thì share cùng ae nhá :D

Thanks!

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng
RE: Cho em xin xỏ cái!

Có thể link ko chết đâu bác. Do mình từ VN nên rapishare hoặc 1 số trang ko cho down. Bác dùng proxy ở nước khác để down thì mới đc.

Hạng B1
25/4/06
85
1
0
Xì gòn
RE: Cho em xin xỏ cái!

Trích đoạn: hoang_bmw

Chào các bác!

Dạo này nghe giang hồ đồn rằng: "sử dụng trực tiếp các bộ phần mềm trên usb mà không cần setup". Thấy hay quá nên em cũng manh nha lên Gu gồ sợt được vài ba cái ct nhưng toàn chết link :mad:. Bác nào có cái Portable Norton Systemworks 2006, Nero Portable Edition, Portable Partitionmagic... hoặc link về thể loại này thì share cùng ae nhá :D

Thanks!
Em thấy mấy cái bác muốn hình như nặng lắm đóa bác,nhất là cái Systemworks,em từng cài bản 2005 ngốn hết 1 đĩa CD, Nero cũng hông vừa nên cài đủ chức năng .... Muốn xài được chắc usb(flash drive) cũng fải cở trên 1 Gb mới ổn ???????