Hỏi Đường? Chỗ gửi xe vicom, quận 1

Hạng B1
4/1/15
69
16
8
39
Các bác cho em hỏi, bãi giữ xe của vincom khoảng 9h sáng thì thường còn cho vô gửi ko vậy các bác? Em đi xe 7 chỗ. Có việc ở gần chỗ đó. Định gửi xe đi cho lành. Các bác giúp em với.

• Like
Reactions: tonyha
Hạng C
30/12/05
616
9.541
93
k-home.vn
Tư khi thu phí 40 ngàn / 4 tiếng , sau đó cứ 20 ngàn / 2 tiếng, thì em thấy nó có hết chỗ đâu bác ? Em ra trung tâm thì hay gửi bãi xe góc Nam Kỳ Khởi Nghĩa và Lê Thánh Tôn , hoặc phia Diamond thì góc Nguyễn Văn Chiêm và Hai Bà Trưng :)

Hạng B2
1/8/14
163
148
43
44
Hầm Vincom Lý Tự Trọng gần như lúc nào vào cũng ok vì tính phí theo giờ như các bác thangkt đã nói. Bác đi BV nhi đồng 2 cổng Lý Tự Trọng thì chạy xe vào luôn, BV có hỏi thì nói đúng password (tên Bác Sỹ và giờ đã hẹn) thì sẽ được mở cổng xe chạy vào luôn.
Gần đó có có thể tham khảo: KumHo, 23 Lê Duẩn (XSKT Tp.HCM cũ), ngoài đường Lê Vă Hưu (hên xui do có người đã bị đập kiếng xe lấy tiền)

Hạng B1
4/1/15
69
16
8
39
Tư khi thu phí 40 ngàn / 4 tiếng , sau đó cứ 20 ngàn / 2 tiếng, thì em thấy nó có hết chỗ đâu bác ? Em ra trung tâm thì hay gửi bãi xe góc Nam Kỳ Khởi Nghĩa và Lê Thánh Tôn , hoặc phia Diamond thì góc Nguyễn Văn Chiêm và Hai Bà Trưng :)
Em cám ơn bác

Hạng B1
4/1/15
69
16
8
39
Hầm Vincom Lý Tự Trọng gần như lúc nào vào cũng ok vì tính phí theo giờ như các bác thangkt đã nói. Bác đi BV nhi đồng 2 cổng Lý Tự Trọng thì chạy xe vào luôn, BV có hỏi thì nói đúng password (tên Bác Sỹ và giờ đã hẹn) thì sẽ được mở cổng xe chạy vào luôn.
Gần đó có có thể tham khảo: KumHo, 23 Lê Duẩn (XSKT Tp.HCM cũ), ngoài đường Lê Vă Hưu (hên xui do có người đã bị đập kiếng xe lấy tiền)
Bệnh viện nhi đồng 2 mặc dùm khám chất lượng cao và đã nói tên bác sỹ nhưng nhiều lúc bảo vệ không cho vô bác ơi. Em ở tỉnh lên, nên cũng không rành chỗ đậu. Cám ơn bác

Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
40k hình như cũ rồi bác. Bây giờ 20k/2h. Sau 2h là 120k hay sao đó các bác check lại (em k nhìn kỹ vì lần đầu xuống dốc cao vậy, nên nhìn đường k hà, liết ngang thấy mức giá 20k/2h. Hôm trước mới gửi đi ngắm phố đi bộ cách đây mấy ngày, ra trả phí 20k. Kaka, rẻ chán. Hình như là từ lúc có phố đi bộ thì ubnd tp yêu cầu giảm như thế.

Hạng C
30/12/05
616
9.541
93
k-home.vn
40k hình như cũ rồi bác. Bây giờ 20k/2h. Sau 2h là 120k hay sao đó các bác check lại (em k nhìn kỹ vì lần đầu xuống dốc cao vậy, nên nhìn đường k hà, liết ngang thấy mức giá 20k/2h. Hôm trước mới gửi đi ngắm phố đi bộ cách đây mấy ngày, ra trả phí 20k. Kaka, rẻ chán. Hình như là từ lúc có phố đi bộ thì ubnd tp yêu cầu giảm như thế.

Khoảng 2 tuần rồi em không ghé Vincom, vậy có thể là sum 2h / 20 ngàn tính luôn từ đầu và sau đó lập lại, chứ sau 2 tiếng đầu và sau đó trả 1 cục 120k thì chắc khối bác tức chết .

Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
Khoảng 2 tuần rồi em không ghé Vincom, vậy có thể là sum 2h / 20 ngàn tính luôn từ đầu và sau đó lập lại, chứ sau 2 tiếng đầu và sau đó trả 1 cục 120k thì chắc khối bác tức chết .
Bởi vậy e mới kêu các bác check lại khoản đó. E thì gửi 2 lần gần đây, nhưng nhu cầu chỉ khoảng hơn 1h thôi nên k để ý mức giá sau đó. Tuy nhiên trước đây khi giá 40k/4h thì ông anh mình đi mua sắm trong đó, chút ra nó tính 160k, nghe ổng nói là bị lố 5 phút ( chắc là 4h+5 phút). Vậy thì bác hiểu rồi đó. Khi em vào gửi thì có bảng giá 20k/2h, dòng thứ 2 là 120k ( e nhớ là vậy) nhưng chưa đọc hết vì xuống dốc cao và đi lần đầu + trình tay lái nghiệp dư nên k thể ..... Các bác thông cảm.