Tập Lái
20/8/07
21
1
1
Em chào các bác.
Các bác cho em hỏi: ở Đà nẵng nơi nào chăm sóc xe tốt nhất ? Em rửa xe và dọn nội thất 2 tuần / lần. Nay em muốn làm sạch máy, mà cái này thì theo em ko thể ẩu được. Nên các bác OSer, mà đặc biệt là các bác OSer Đà nẵng giới thiệu giúp em nơi chăm sóc xe tốt ở Đà nẵng để em yên tâm giao xe cho các bác ấy làm.
Nhân tiện các bác cho em hỏi luôn: sáp đánh bóng vỏ xe, sử dụng loại nào tốt ? Nếu không có máy đánh bóng, có thể tự làm ở nhà không hay bắt buộc phải mang ra gara đánh bóng ạ ?
Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng B2
14/7/10
461
239
43
Da Nang
namhai nói:
Em chào các bác.
Các bác cho em hỏi: ở Đà nẵng nơi nào chăm sóc xe tốt nhất ? Em rửa xe và dọn nội thất 2 tuần / lần. Nay em muốn làm sạch máy, mà cái này thì theo em ko thể ẩu được. Nên các bác OSer, mà đặc biệt là các bác OSer Đà nẵng giới thiệu giúp em nơi chăm sóc xe tốt ở Đà nẵng để em yên tâm giao xe cho các bác ấy làm.
Nhân tiện các bác cho em hỏi luôn: sáp đánh bóng vỏ xe, sử dụng loại nào tốt ? Nếu không có máy đánh bóng, có thể tự làm ở nhà không hay bắt buộc phải mang ra gara đánh bóng ạ ?
Cảm ơn các bác nhiều.
Em hay ghé chỗ 148 Đống Đa, Bác Tùng sẽ chăm sóc vợ 2 của Bác chu đáo, như ý Bác!

Tập Lái
20/8/07
21
1
1
Cảm ơn bác nghien_oto, tuần này em sẽ mang xe đến Đống Đa.
Bác cho em hỏi luôn tý: bác có biết ở Đà nẵng nơi nào làm điện cho xe là ổn nhất ko ? Chả là em muốn lắp thêm cái bộ lên gương, mà em lại chẳng biết chỗ nào làm cả. Bác biết thì giới thiệu em nhớ.
Thanks bác nhiều.

Hạng B2
13/11/09
124
4
18
bác muốn làm điện thì ghé cửa hàng Minh Sơn ở đường Triệu Nữ Vương nhé!

Hạng B1
18/7/11
81
1
8
Ở ĐN em rửa xe mà chẳng có chỗ nào hài lòng, kể cả chỗ Đống Đa đó!

Hạng B2
6/2/12
253
0
16
namhai nói:
Em chào các bác.
Cảm ơn các bác nhiều.
Ghé Đại Mỹ chỗ bác Tùng đi bác Số 1 Nguyễn Thiện Thuật , Q. Hải Châu

Tập Lái
30/10/12
3
0
0
nếu bác muốn đánh bóng xe mà k cần đến gara thì lh sdt này nhé 01213594763 ( lâm ).bác này chuyên đánh bóng xe bằng automagic của đức đó.bác này nhận làm tại nhà vs giá hợp lí hơn so vs giá của gara đó bác.hj.ah ngoài ra bác này còn nhận phủ nano sơn nữa nhé