Hạng B2
25/9/03
139
2
0
Hà Nội
www.gattanday.net
tôi có body của một mustang 1967 convertible nhưng ko có động cơ mustang, đang muốn kiếm động cơ + hộp số + cầu để lắp lại

bác có thông tin hoặc biết garage nào ở SG chuyên làm mustang vui lòng cho biết

cảm ơn nhiều

Hạng B2
19/3/04
146
4
0
Vietnam
RE: cho hỏi ở Sài gòn garage nào chuyên làm mustang cổ?

Hehe, tui nghĩ bác kiếm được thằng nào có cái động cơ, hộp số, cầu Mustang, bác bán lại cho nó cái body của bác cho rồi, khỏi mất công.:)

VIP
29/10/04
154
4
18

Theo tui thi bac di ngoai duong ma thay con mustang nao thi phai chop lay va hoi lien chu xe thi may ra moi biet duoc!

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

thật ra không phải body mà là nguyên xe, mỗi tội bị lai cái engine Nhật??! Mà bác này ở HN, làm thế quái nào mà lại đi trên đường SG để gặp được mấy bác Mustang khác hả bác Trai làng?!

Hạng B2
25/9/03
139
2
0
Hà Nội
www.gattanday.net

xe của tôi nội thất nói chung là khá zin, đặc biệt dashboard (táp lô) thì nguyên bản mustang luôn, đồng hồ tốc độ chạy đàng hoàng, ghế thì trông hơi thể thao một tí chứ ko phải ghế cổ. tóm lại về hình thức mà nói thì đúng là mustang rồi, chỉ có engine chưa đúng thôi. thế nên mới muốn độ lại cho nó đúng chơi cho sướng.

tuy nhiên nếu bán được 9-10ngàn Mỹ thì cũng bán rồi kiếm xe khác độ vậy

tôi ở HN chứ ko ở SG vì vậy nếu bác AHui ở HN thì có thể liên lạc [email protected] hoặc 0904 210 753

cheers,
Quân

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

bác cho em mấy cái hình xe được không?

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Trích đoạn: GAZ69

bác cho em mấy cái hình xe được không?

Bác xem luôn cả video đây này: http://www.otosaigon.com/Forum/tm.asp?m=69792&mpage=1&key=&#69792

:D

Hạng B1
22/2/05
80
1
6

toâi coù con xe naøy baùc laáy khoâng