Tập Lái
24/10/13
2
0
0
Em đang sử dụng 1 chiếc cruze 1.6 mà một chìa khoá remote bị thất lạc mất tiêu luôn tìm hoài không thấy, bác nào có chổ làm rẻ nhất giới thiệu giúp em nhá
cám ơn

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
HÀNG CHÍNH HÃNG LÀ 3,6 CỦ THÊM CÔNG KÍCH HOẠT CHÌA 1 CỦ .
EM MUA NGOÀI CŨNG NÓI LÀ HÀNG CHÍNH HÃNG GIÁ 1,4 CỦ TỐN THÊM 1 CỦ KÍCH HOẠT NHƯNG CHỈ ĐỀ ĐƯỢC CHỨ KO KHIỂN TỪ XA ĐƯỢC...............CHÁN
TIỀN NÀO CỦA ĐẤY.

dulichtt nói:
EM MUA NGOÀI CŨNG NÓI LÀ HÀNG CHÍNH HÃNG GIÁ 1,4 CỦ TỐN THÊM 1 CỦ KÍCH HOẠT NHƯNG CHỈ ĐỀ ĐƯỢC CHỨ KO KHIỂN TỪ XA ĐƯỢC...............CHÁN
TIỀN NÀO CỦA ĐẤY.

Chỉ đề được, mà không điều khiển được thì đâu gọi là cài đặt chìa khóa

Chìa chính hãng bên em cả cài đặt điều khiển là 2tr

Chìa khóa của Chevrolet Cruze khá phổ biến, cài đặt rễ ràng ạ

Cái này cả cài đặt cũng rẻ mà các cụ, bên em bán buôn khoảng 1,25tr/chìa chưa cài đặt - Cả cài đặt cũng chỉ 2tr thôi ạ.

Bán buôn giá này xuất cho các dealer của Đại Lý và một số đơn vị chuyên cài đặt chìa khóa là chủ yếu, chứ bên ngoài cũng >1,5tr ạ

Vào hãng cái này thì giá sẽ đắt rồi à

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
xetoancau nói:
dulichtt nói:
TIỀN NÀO CỦA ĐẤY.

Chỉ đề được, mà không điều khiển được thì đâu gọi là cài đặt chìa khóa

Chìa chính hãng bên em cả cài đặt điều khiển là 2tr

Chìa khóa của Chevrolet Cruze khá phổ biến, cài đặt rễ ràng ạ

Cái này cả cài đặt cũng rẻ mà các cụ, bên em bán buôn khoảng 1,25tr/chìa chưa cài đặt - Cả cài đặt cũng chỉ 2tr thôi ạ.

Bán buôn giá này xuất cho các dealer của Đại Lý và một số đơn vị chuyên cài đặt chìa khóa là chủ yếu, chứ bên ngoài cũng >1,5tr ạ

Vào hãng cái này thì giá sẽ đắt rồi à
Thế mới chán bác ạ. bên bán cho e ngoài Hà nội nói đã kích hoạt bao nhiu cái rồi . Bọn hãng làm tới làm lui cà tiếng đồng hồ má chỉ đề được chư ko khiển từ xa được, ko lẽ chìa của e để lâu bị hết pin...

Hạng C
30/5/11
878
3
0
44
cho em hỏi có cách nào mở pin của chìa khóa cruze không vậy? chìa thứ 2 em không sử dụng, em sợ để pin trong đó sẽ hư, nhờ mấy bác giúp ạ?

Hạng B2
26/4/13
215
12
18
dulichtt nói:
TIỀN NÀO CỦA ĐẤY.
không đủ chức năng không trả củ nào vì vậy vào hãng là vậy

truongduy164298 nói:
cho em hỏi có cách nào mở pin của chìa khóa cruze không vậy? chìa thứ 2 em không sử dụng, em sợ để pin trong đó sẽ hư, nhờ mấy bác giúp ạ?
PIN Cruze sài chung với PIN xe của HYUNDAI KIA DAEWOO Hàn Quốc được bác ạ, khôgn mua được ở đâu bác cứ call sang bên em ạ, nó như này

Ngoài ra các bác hỏng cái vỏ chìa này có thể qua bên em 190k/vỏ.

Các bác tỉnh xa LÂM ĐỒNG - ĐỒNG NAI - TPHCM,...gửi ra bên em rách nát như này

Hoặc như này

Hoặc đóng đinh như này

Bên em xetoancay thay vỏ mới và chuyển EXPRESS về cho các bác ấy

Cũ và mới đứng cạnh nhau

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
xetoancau nói:
truongduy164298 nói:
cái chìA ĐÓ E MUA HƠN 1 THÁNG LÀM SAO HẾT PIN ĐƯỢC BÁC...LÚC NÀO TIỆN E XE NHỜ BÁC GỬI VỎ CHÌA VỀ E TỰ THAY.
PIN Cruze sài chung với PIN xe của HYUNDAI KIA DAEWOO Hàn Quốc được bác ạ, khôgn mua được ở đâu bác cứ call sang bên em ạ, nó như này

Ngoài ra các bác hỏng cái vỏ chìa này có thể qua bên em 190k/vỏ.

Các bác tỉnh xa LÂM ĐỒNG - ĐỒNG NAI - TPHCM,...gửi ra bên em rách nát như này

Hoặc như này

Hoặc đóng đinh như này

Bên em xetoancay thay vỏ mới và chuyển EXPRESS về cho các bác ấy

Cũ và mới đứng cạnh nhau