Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Phía sau nhà hàng tiệc cưới Eros Palace có con hẻm, bác chạy vô đó có "Rửa xe sạch", đảm bảo sạch sẽ, giá 60k, nhân viên lịch sự. Xe rửa xong có mùi thơm rất dễ chịu, không bị ám mùi mồ hôi dầu của mấy chú rửa xe như các chỗ khác.
Nếu chạy từ bùng binh Tân Phong đến thì sẽ gắp cái hẻm trước rồi mới gặp nhà hàng Eors Palace kế bên phải ko bác?
---
Với chỗ này ngoài rửa xe có kiêm luôn bơm bánh xe ko bác?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hattrickson
Hạng B2
20/8/15
308
185
43
69
Nhờ các bác OS ở Biên Hòa tư vấn chỗ rửa xe uy tín cho em với.
Chổ rữa xe uy tín ở BH ở đường Võ Thị Sáu (Đối diện tòa nhà Pegasus). Do mình kg nhớ số và bảng hiệu nên bạn thông cảm nhé

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Nếu chạy từ bùng binh Tân Phong đến thì sẽ gắp cái hẻm trước rồi mới gặp nhà hàng Eors Palace kế bên phải ko bác?
---
Với chỗ này ngoài rửa xe có kiêm luôn bơm bánh xe ko bác?
Chỗ này ko bơm bánh xe nha bác, chỉ rửa thôi.

• Like
Reactions: No[2]
Hạng D
6/5/07
1.704
18.410
113
Re:Chỗ rửa xe uy tín ở Biên Hòa?

em hay rửa chỗ tỉnh đội: nhanh
tôi cũng hay rửa tỉnh đội! Đúng là chổ này thợ không chuyên nghiệp lắm, vì thấy thay thường xuyên. Nhưng được cái bà chủ vui vẻ.

• Like
Reactions: hung3b2
Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Re:Chỗ rửa xe uy tín ở Biên Hòa?

Tiệm Rửa xe chỗ cửa Tỉnh Đội làm ẩu, bẩn nữa (70k)
Thỉnh thoảng e rửa "Tiệm gì" trên N.A.Quốc, cách BB tân phong khoảng 400-500m, bên Phải, hướng từ BV tâm thần ra BB tân phong. chỗ này rửa sạch + hút bụi + xịt gầm (70k):D
Chỗ đó là Tám Biên Hòa thì phải.

Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Em rửa chỗ Rửa xe sạch rồi, tầm 25 phút, gồm rửa + xịt gầm + hút bụi, giá 60k, bo thêm 20k. Thái độ cũng tốt, mà vào đợi ko thấy nước nôi khăn khíu gì cả (ko phải em đòi hỏi mà tại chỗ em ngồi thấy có ly trà + khăn giấy lạnh xài rồi, chắc của khách trước đó). Nhìn chung cũng sạch, do bác @hattrickson nói ở đây ko bơm bánh xe nên em cũng ko hỏi luôn :D

• Like
Reactions: hattrickson
Hạng B1
6/5/13
61
22
18
Em rửa chỗ Rửa xe sạch rồi, tầm 25 phút, gồm rửa + xịt gầm + hút bụi, giá 60k, bo thêm 20k. Thái độ cũng tốt, mà vào đợi ko thấy nước nôi khăn khíu gì cả (ko phải em đòi hỏi mà tại chỗ em ngồi thấy có ly trà + khăn giấy lạnh xài rồi, chắc của khách trước đó). Nhìn chung cũng sạch, do bác @hattrickson nói ở đây ko bơm bánh xe nên em cũng ko hỏi luôn :D
Đơn giản mà. Đun xe zô, xuống xe và nhớ nói: "Rửa xe - hút bụi - cân bánh" :) .