LFC
Hạng B2
13/1/06
327
18
18
Biên Hòa
Chỗ đó là Tám Biên Hòa thì phải.
Chổ này làm cũng okie, kỹ, có gì cứ phản ánh với chủ tiệm (Khiêm). Chổ này được cái đánh bass tốt, có dịch vụ chăm sóc và phòng sơn luôn

Hạng B2
18/1/13
318
178
43
Có chỗ rửa cạnh trụ sở PJICO Đồng Nai trên đường Hà Huy Giáp cũng đông khách, thấy có cụ Mẹc AMG rửa thường xuyên ;)

Tập Lái
8/3/15
4
3
3
43
MÌnh cũng rửa nhiều chỗ ở Biên Hòa và cuối cùng mình thấy chỗ rửa xe Tài ngày bên cạnh trường THCS Hùng vương (sau Metro). Chỗ này rửa rất sạch, cẩn thận chỉ có điều mình đến phải chơ hơi lâu.

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
28/8/16
1
0
1
36
Cho em up tin lên cho các bác nào cần nhé.
Tiệm rửa xe Đức Hải - gần chợ Tân Hiệp mới xây rửa xe rất cẩn thận, chủ tiệm vui vẻ, có j không hài lòng góp ý là nhận và nhắc nhân viên ngay. Tiệm này rửa bằng bọt tuyết chuẩn (ko pha nước rửa chén), sử dụng khăn của Nhà Đẹp (loại khăn chuyên dụng để lau, chùi rửa ô tô). Chủ tiệm cũng từng là lái xe bắc nam và lái taxi nên khá rành về xe.
Tiệm này rửa cả xe máy và ô tô, có phòng chờ máy lạnh, wifi miễn phí, có bán cafe, nước ngọt đầy đủ và đặc biệt là tất cả đều "giá bình dân".
Địa điểm: từ bùng binh chợ Tân Hiệp mới đi vào hướng sân banh khoảng 50m, nhìn bên tay phải sẽ thấy tiệm rửa xe Đức Hải.

Attachments

Hạng B2
9/8/14
310
166
43
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Phía sau nhà hàng tiệc cưới Eros Palace có con hẻm, bác chạy vô đó có "Rửa xe sạch", đảm bảo sạch sẽ, giá 60k, nhân viên lịch sự. Xe rửa xong có mùi thơm rất dễ chịu, không bị ám mùi mồ hôi dầu của mấy chú rửa xe như các chỗ khác.
E hay rửa chỗ Phượng, cạnh cf BO BO - duong võ thị sáu. Cái này ok hơn VÌ Sao. 80k. Bác cho địa chỉ chỗ nào

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
E hay rửa chỗ Phượng, cạnh cf BO BO - duong võ thị sáu. Cái này ok hơn VÌ Sao. 80k. Bác cho địa chỉ chỗ nào
Chỗ Phượng đó em rửa vài lần thấy ko sạch lắm. Chỗ em rửa bên đươcng Đồng Khởi, đi vô hẻm chug cư xây lắp cũ bên cạnh Eros Palace, bác chạy thẳng vô hẻm tầm 100m là thấy.

• Like
Reactions: Chidoanh
Hạng B2
11/3/04
482
123
43
Vietnam
Ở Biên Hòa có chỗ đối diện Đảng ủy khối kinh tế ngay ngã 3 vũng tàu rửa xe rất OK. Giá chỉ 80k/ 7cho/ lần.
Chủ tiệm tên Trung 0918035689.

Tập Lái
3/4/17
2
0
1
34
Tiệm rửa xe oto Nguyễn Ngọc Ngạn bên phú gia Trảng Dài.
Các bác ghé ủng hộ em nhé.
Thanks
Trung Nguyen

Tập Lái
3/4/17
2
0
1
34
NG3 DETAILING KHÔNG CHỈ LÀ XE ĐÓ LÀ ĐAM MÊ Hệ Thống Rửa Xe - Làm Đẹp Xe NG3. Gara mình chuyên nhận: Rửa xe - thay nhớt oto và xe máy. Với nhớt chất lượng cao cấp Motul (Pháp), Castrol và Total. Đặc biết rửa xe nước nóng, nhận rửa khoang máy oto. Công nghệ Đức với máy xịt rửa cao áp nước nóng Karcher. Hệ thống cầu nâng 1 trụ Sorento hàng đầu Việt Nam. Nhận đánh bass xe hơi. May thảm xe hơi. Tham da 4D 5D, thảm cao su. Bọc ốp xe theo từng dòng và đời xe. Nhập khẩu Hàn Quốc và USA ( chi nhánh cty Việt Pháp). Lắp camera hành trình. Hộp đen. Vietmap. Smart key. Nước hoa. Film cách nhiệt 3M. ..... Sau đây là một số hình ảnh về NG3 Detailing. 12/1C Đường Nguyễn Khuyến Khu Phú Gia 1 Phường Trảng Dài TP. Biên Hoà Đồng Nai. P/s: Thân mời các anh chị em tới tham quan và ủng hộ.
Trung Nguyen
0972794147