Hạng B2
24/10/05
242
68
38
SaiGon
RE: Sứa xe tay ga đời mới ở TPHCM , chỗ đáng tin cậy!!!

Vote 1 phiếu cho Chiến Hòa-Ng Thái Học: canh xăng hay lắm,dán bố nồi êm,ít gõ,giá ok.nhưng ở đây k chuyên về đồng,sơn, sửa thắng đĩa cho xe quá tệ,canh phuộc,chẳng 3 là "đi xa không cần bơm ga".

Hạng B2
5/11/05
179
24
18

@ Accord_76 Đi xa không cần bơm ga là sao hả bác , ở đó canh phuộc với chảng 3 ngon không? Hay là phải rinh đi chổ khác để làm 2 cái món này

Hạng B2
24/10/05
242
68
38
SaiGon

Tức là "đi xa".

ChiếnHòa làm nồi,xăng,máy(lên cốt,dzên..) thì ok.Làm về đồng sơn thì tệ.Nó k biết làm đâu.

Hạng B2
24/10/05
242
68
38
SaiGon

hi all,

Vừa sử dụng dich vụ cứu hộ của Thành-Trung LeVanSi,gọi trong vòng 30" là đến,xe mình hư tại QI,NgHue.

Xe đề k nổ(ET8),thợ đến chỉnh kim xăng(ngộp),xong 35k.Về vui vẻ.

Để tự mình kêu xe ôm kéo về chỗ sửa quen cũng hết mấy chục,dịch vụ này quá tiện(cho những xe bị Pan nhẹ)

@mazda Bađen:thanks.

Hạng B2
5/11/05
179
24
18

@Accord_76 Cho em số điện di động của Thành Trung Lê Văn Sĩ đi bác ? Thế buổi tối thì sao hả bác? Có service 24/24 không?

Hạng B2
24/10/05
242
68
38
SaiGon

@dylan_1509:Bài của bác Mazda3black(trang trước),k đọc kỹ gì hết:D

Hạng C
30/12/05
616
9.449
93
k-home.vn

Đúng là Chiến Hoà không làm đồng và sơn thật, lúc em mang con @ ra làm thì ổng chỉ làm phần máy thôi, còn đồng và sơn thì mang đi chỗ khác làm. em thấy làm cũng tốt lắm mà, sơn lại nguyên con @ màu xanh cốm như mới vậy, bán lại cho thằng bạn, nó chạy đấn giờ cả năm rồi đâu có thấy xuống mầu đâu :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/9/05
138
0
16

thông tin thêm cho các bác tiệm Chiến Hoà đã li hôn,sau thời gian cơm kô lành canh kô ngọt Chiến và Hoà đã đường ai nấy đi,bác Chiến dọn wa sát kế bên,Hoà vẫn ở tiệm cũ,tiệm nào làm cũng đươc nhưng mình vẫn wen bác Hoà canh xe hơn,Chiến cũng ok nói chung các bác dòm mặt ai thấy ghét thì wa kế bên hehhe:D.....Sơn xe thì Quang 382-384 Nguyễn chí thanh sơn đẹp y zin,nhưng cái tội nổ banh nhà lồng chợ và bố láo,tài sơn của cu thì ok nhưng giá hơi chát hơn bên ngoài chut xíu,sơn chỗ cu này thì màu đen bảo hành 4 năm,màu trắng 3 năm,còn màu khác thì 2 năm tuỳ màu co giấy bảo hành..nếu pai thi cu Q sơn lại, nhưng mình ko biết bảo hành 2 năm nhưng mới 7 tháng mình bán xe rùi;),tút xe cực kì mắc đôi khi gân băng luộc nguyen con tuỳ tinh trạng... dược cái đẹp.Còn 1 tiệm sửa xe nửa mình thấy cũng ok wên cha nó tên nằm Trần hưng đạo gần BV An bình có gì thông tin sau nhé.Làm điện thì ở tiệm Phi đối diện công an Q10 làm được chuẩn đoán bệnh nhanh giá tương đối!

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Em cũng nghe nhiều người đi xe tay ga thường chỉ đến tiệm (Sáu Lót).
Tiệm này nằm trong " hẻm " trên đường Nguyễn Tri Phương,sát bên là tiệm cơm gà Hải Nam, và đối diện là trường học Phan Đình Phùng thì phải(?!!)em quên mất tên trường rồi. Bác đi thằng vào hẻm khoảng 30m , tiệm nằm bên tay trái. Em nghĩ đây cũng là một nơi uy tín để trị xe tay ga tại TpHCM đó các bác :)

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

Accord_76
Vừa sử dụng dich vụ cứu hộ của Thành-Trung LeVanSi,gọi trong vòng 30" là đến,xe mình hư tại QI,NgHue.
Xe đề k nổ(ET8),thợ đến chỉnh kim xăng(ngộp),xong 35k.Về vui vẻ.

bác đi ET8 mà ko học được mấy võ chỉnh kim xăng thì chắc Pan xuốt ngày... Xem có ai chơi thân thì gả đi bác ạ... :D:D:D