Hạng B2
5/11/05
179
24
18
RE: Sứa xe tay ga đời mới ở TPHCM , chỗ đáng tin cậy!!!

Đã nói các bác rồi cứ ra tiệm Chiến đi , số 107 Nguyễn Thái Học , gặp Xị nói là người quen của Phúc giới thiệu bảo đảm các bác sẽ được toại nguyện cả về giá trị lẫn chất lượng . Còn bác nào kô muốn đi một mình thì alo em một phát thứ 7, CN rãnh em đưa các bác đi

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38

Trích đoạn: dylan_1509

Đã nói các bác rồi cứ ra tiệm Chiến đi , số 107 Nguyễn Thái Học , gặp Xị nói là người quen của Phúc giới thiệu bảo đảm các bác sẽ được toại nguyện cả về giá trị lẫn chất lượng . Còn bác nào kô muốn đi một mình thì alo em một phát thứ 7, CN rãnh em đưa các bác đi

Tiệm sữa xe tay ga : CHIẾN (đặc biệt SHi)
107 Nguyễn Thái Học, P.Cầu Ông Lãnh, Q1
Mobile : 0909. 753 754 (Xị) hoặc 0919. 221 112 (Chiến)
Mấy tay bán xe tay ga ngoài khu Gia Long ==> giới thiệu đây là nơi sữa chữa khá uy tín

Tập Lái
27/2/07
5
0
1

Dylan_1509 ơi, số dd của BÁc số mấy vậy, để em biết maimốt nhờ Bác chỉ dùm

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Theo những hướng dẫn của các ae trong topix này,tôi cũng từng mang sửa chiếc Spacy Nhật của bà xã tại tiệm Chiến,thấy cũng hài lòng lắm,chuyên nghiệp và cẩn thận,giá cả phải chăng thôi(có phần còn rẻ hơn chỗ quen cũ mà trước kia tôi từng làm-thật đúng là "quen mặt ,đắt hàng" có khác).Ông Chiến này có nhận sửa cả Nouvo và tất cả các lạoi xe tay ga khác.Và đặc biệt ổng còn cho số của VỢ ổng đảm nhiệm dịch vụ cứu pan xe dọc đường nữa đó các bác.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Xin trân trọng thông báo cho các bác là E-gara "offline" sắp tới cũng có1 góc nhỏ dành cho "ngựa sắt dấu yêu" đấy ạ.
Tuy hơi xa ( F15, TB) nhưng hy vọng là sẽ giải quyết cho em của các bác dứt điểm các Pan, bệnh dai dẳng tưởng như kinh niên mà các nơi khác đã bó tay.:)

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Trích đoạn: Automatic

Xin trân trọng thông báo cho các bác là E-gara "offline" sắp tới cũng có1 góc nhỏ dành cho "ngựa sắt dấu yêu" đấy ạ.
Tuy hơi xa ( F15, TB) nhưng hy vọng là sẽ giải quyết cho em của các bác dứt điểm các Pan, bệnh dai dẳng tưởng như kinh niên mà các nơi khác đã bó tay.:)
Em chào các bác ạ.
Em là thành viên mới, đang đi xe bị bịnh cùi. Hôm nào nhờ bác sĩ canh chỉnh lại dùm em con Sindy 50 của em tý. Dạo này nó hơi khựng khựng và hao xăng.
Trăm sự nhờ E Gara và bác sĩ.

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Trích đoạn Automatic:
Tuy hơi xa ( F15, TB) nhưng hy vọng là sẽ giải quyết cho em của các bác dứt điểm các Pan, bệnh dai dẳng tưởng như kinh niên mà các nơi khác đã bó tay.
Hoan hô Bác sỹ nhà ta đã quyết định tham gia vào việc chữa bịnh cho các em tay ga...!Vậy thì còn gì bằng nữa hé.Tôi nghĩ vì "sức khoẻ" của những em xe tay ga yêu quý nhà mình thì anh em chúng tôi sẽ không quản ngại xa xôi sẵn sàng lặn lội đến cái nới đáng tin cậy và đầy uy tín của bác sỹ để "dứt điểm những PAN-BỆNH dai dẳng kinh niên...:D
À suýt nữa thì quên một điều:Bác sỹ cho chúng tôi xin cái số alô và post lại dùm cái địa chỉ E-Gara nhé để khi hữu sự ae chúng tôi có thể tìm được địa điểm một cách nhanh chóng chứ nhỉ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/9/04
755
1.945
93

Trích đoạn: mazda3black

Trích đoạn: gacon012

Trích đoạn: mazda3black
Tiệm Địa này sửa rất mắc & ẩu lắm !
E hay sửa ở tiệm Thành Trung - 335 Lê Văn Sỹ P.1 Q.TB. Trong trường hợp xe bị ban dọc đường (vd đề mãi ko nổ máy -> hết bình) thì bác có thể gọi (08)-9912056 hoặc 0903788168 gặp Thành, sẽ có thợ đến tận nơi sửa xe - kéo xe bác về tiệm. Giá cả theo e chấp nhận được. Ở đây chuyên về xe tay ga bác ạ !

Em hơi thắc mắc tí. Xe hư dọc đường Lê Văn Sỹ, những đường gần Lê Văn sỹ hay bất cứ đường nào thuộc Sài Gòn thì gọi điện họ đều đến hả bác?
Nếu thế em phải lưu số điện thoại này ngay lập tức mới được. Được như thế thì tiện lợi wá còn gì.
hì hì..mà em nghĩ ở những đường xa tiệm chắc giá phải ở trên trời nhỉ.
Ở đâu họ cũng đến bác ạ, giá cả thì cũng dễ chịu thôi, bác cứ thử 1 lần sẽ biết ngay mà :D
Em đã thử nhiều lần rùi ! [8D]

Chà, chổ này sửa tốt mà sao bác "đã thử nhiều lần rùi" vậy ta? :D Xe em thì trước giờ dính có 1 phát là lúc hết bình đột xuất do gắn cái bóng 100W vô [:'(]

Em hay sửa ở tiệm Tú (hay Minh Tú gì đó) trên đường Lý Chính Thắng, khúc gần cắt Nguyễn Thông. Cảm nhận của em là thợ ở đó khá, nói chung là nó sẽ tìm hiểu mọi trục trặc trên xe của mình để đề nghị sửa (trục trặc thiệt à nha), cơ sở vật chất thì cũng ok, giàn nâng thủy lực này nọ như Honda Head. Mỗi lần sửa xong thì cảm giác xe chạy ngon hơn hẳn, tuy nhiên ruột đau như cắt vì nó chém hơi đẹp :mad:

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Thành Trung trên LVS chỉnh xăng cực dở luơn các bác ơi

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Các bác cho em hỏi láp của shi nhiêu xiền thế các bác? em có hỏi 1 tiệm trên Nguyễn chí thanh, nó bảo 3 chai. đêm ra tiệm chiến có được ko ạ? nó có thay đồ đểu vào ko ?