Tập Lái
26/7/07
16
3
0
53
RE: Chổ sửa xe uy tín, chất luợng ở Sài gòn!

Trích đoạn: trongtamfr

Các bác ơi, ở SG chỗ nào làm đồng sơn xe Cub 79 tốt vậy các bác ?
Nhớ chỉ em đấy các bác nhé, em đang cần làm lại em Cub cũ
Nếu bác muốn xe đẹp và quí con xe như con cháu thì ghé Bảy Giang trên dường Trần Quang Khải đó. Sơn đẹp nhưng giá mắc nha.

Hạng C
29/12/04
514
2
0

E muốn dậm lại vài chổ trầy nhỏ bao nhiêu lận bác :)

Tập Lái
7/5/07
21
0
0

Các chú các bác giúp em ạh! nhà em ở cầu Bình triệu! em có 1 chiếc CB-50 của Honda! xe chạy "được" (đổ xăng, nổ máy, vào số, là chạy). Nhưng lại nghe máy kêu "cạch cạch", mà ko biết bị cái gì! mới mua được con này và thích lắm! muốn sửa lại đi! Các chú/bác nào biết chỉ giúp giùm em chổ sửa mà giá mềm thì càng tốt! em là SV nghèo! mong các bác giúp giùm! ngoài ra còn bị chảy nhớt do ron cũ wá! (chắc phải làm máy lại). giúp giùm em! em mang ơn các bác lắm lắm! Thân ái! Bắt tay trái![&:]

Tập Lái
7/5/07
21
0
0

thử máy! alô... 1... 2... 3... 4... chíp chíp! ^____+!
just kidding...! ^___+!

Tập Lái
7/5/07
21
0
0

hix hix! up nào! ^____+!

Tập Lái
26/7/07
16
3
0
53

Trích đoạn: junior11

thử máy! alô... 1... 2... 3... 4... chíp chíp! ^____+!
just kidding...! ^___+!
Xe này hơi đạc biệt nên sợ mấy tiệm kia không sửa được. Bạn đi đường Nguyễn Hưu Cảnh nối dài gần chỗ bị lún xem thử nhé.Những chô này chuyên về loại này.

Tập Lái
7/5/07
21
0
0

Thanks! bac namtuong2 nhiều! Nếu có thể cho xin cái địa chỉ cu thể được thì càng tốt! cám ơn bác lắm lắm! ^____+!

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Tiệm sửa xe tay ga Chiến - đường Nguyễn Thái Học sắp chuyển địa chỉ rồi, nghe ổng nói là qua Tết sẽ đi...
Địa chỉ 3/3A Đề Thám.
Nếu bác đi Trần Hưng Đạo quẹo Đề Thám thì phải bỏ 2 ngã tư Cô Bắc và Cô Giang thì mới đến được...Hình như gần Bến Chương Dương đó..
Em hay bảo dưỡng Epi chổ anh này...anh em nào có làm xe ở đó, gặp e thì 8 nhé...đừng làm lơ :D:D

Tập Lái
7/11/07
7
0
1

còn sửa hay lam lại xe hai thì thì chổ nào vậy mấy Bác