Tập Lái
27/7/11
39
0
6
29
Re: RE: Chổ sửa xe uy tín, chất luợng ở Sài gòn!

Các bác cho e hõi hiện tại e có con ngựa sắt wave rs mua cách đây cũng cỡ 5 năm chạy cũng dữ dằn hằng ngày e đều lấy nó chạy lên khu ngĩa trang liệt sĩ ak( suốt tiên chạy lên chút) nhà e ở quận 10 mà h máy nó yếu wa mún làm lại mà ko bik nên vào đâu bác nào bik chĩ e vs nha . cài này cần vô chính hảng ko ?( e nghe nói vô chính hãng nó chém :confused:)

Tập Lái
5/9/09
29
0
0

Em thì hay sửa xe ở tiệm Thanh Tùng, đối diện quán nhậu 63 Phạm văn Hai quận Tân Bình. Chi phí và giá phụ tùng ở đây theo em là hợp lý!

Tập Lái
3/5/11
3
0
0

Share 1 chỗ này sửa xe cũng đảm bảo uy tín, có BH
Trung tâm sửa xe chuyên nghiệp Sài Gòn
318 Hoàng Văn Thụ, P4, Q. Tân Bình, TPHCM
Website: www.suaxesaigon.com

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/9/06
203
36
28

ketnoitinhyeu nói:
Các bác cho hỏi , em đang chạy chiếc sh300i, tiếng máy khi rồ ga nghe rất " rè rè & ồ ồ " Nghe nói là do Nồi , phải làm nồi lại !
Vậy xin hỏi cách khắc phục tình trạng tiếng rè rè khi lên ga xe sh300i là như thế nào àh ???
1. Làm nồi xe Sh300i ( nồi cũ làm lại ) hay thay nồi mới hoàn toàn của xe Sh150 sẽ ngon hơn ? giá cả như thê nào , và em ở HCM có chổ nào làm chuyên nghiệp , uy tín ?
tiệm Tài Nguyễn Du
Đường Nguyễn Cư Trinh, góc NCT-THĐ, cạnh quán cafe, đối diện KS Metropolitan chỗ mà có đồng chí nào bị bắn trong vụ 5 Cam
Sửa kỹ, chạy ngon lém bác

Hạng C
10/1/11
543
10
28

em vote cho anh Cò 132 đường Lê Thi Riêng Q1 gần nhà em. số mấy em quên mất rồi sửa tay ga rất ok. bình xăng con tay ga thì các bác lên Sư Vạn Hạnh chỗ BV Nhi Đồng là trùm.

Tập Lái
28/10/11
37
0
0
44
www.matongrungcamau.com

em đã sai lầm khi thay bình xăng con centa ở góc vòng xoay nguyễn tri phương - nguyễn chí thanh , theo em để ý con xe của em thì nó chẳng có hiệu quả gì mà còn mau hư mấy ghê chứ

Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35

matongrungcamau nói:
em đã sai lầm khi thay bình xăng con centa ở góc vòng xoay nguyễn tri phương - nguyễn chí thanh , theo em để ý con xe của em thì nó chẳng có hiệu quả gì mà còn mau hư mấy ghê chứ
kỳ vậy ta, em làm bxc mấy lần thấy ok lắm mà.