Hạng B2
22/7/13
135
173
43
Thiệt tình quá nguy hiểm khi tạc đầu xe! Đặc biệt khi chở theo trẻ nhỏ. Mong mọi người cẩn thận, mang hoạ vào thân còn liên lụy người khác! Em cũng một lần rơi vào trường họp tương tự nhưng may mắn họ chỉ xây xát nhẹ!
Em thấy đoạn clip này trên motthegioi và up lại trên YouTube để mọi người em.

Hạng D
6/5/07
1.704
18.421
113
Thật tình từ ngày đi 4b mới thấy lúc đi 2b ngu bỏ bu! Cứ nghỉ là thằng sau phải lo tránh mình thôi. Kiểu này bác 4b cũng mệt, 2b đâu biết là họ sai. Mà nếu họ sai thi ...4b vẫn phải chịu thiệt nếu không muốn rắc rối. Khg biết vn mình bao giờ mới có sự công bằng. Thật xa vời vợi!

Hạng D
4/2/08
4.567
6.435
113
TPHCM
qua không xi nhan, không quay lại nhìn... mà nói thật em thấy nhiều người chở trẻ nhỏ mà cứ chạy như cướp, vượt đầu xe buýt... tới khi tai nạn mới hối hận

• Like
Reactions: Jackie Huy
29/12/14
547
677
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
bình thường như cân đường hộp sữa.
em cứ đè còi 1 hơi dài rồi làu bàu rủa thầm thôi chứ cũng chả làm đc gì.
ý thức ăn vào máu bao nhiêu thế hệ rồi. lề thói bần nông vác xe đạp đi đường làng. 20 năm vẫn thế.

ví như bây giờ ra đường hỏi đèn vàng có nghĩa gì chắc khối ng bẩu đèn đấy là báo sắp dừng nên qua thì qua cho lẹ... nhiều lúc dừng vàng còn bị húc mít chứ đùa :mad:

Hạng D
21/10/14
1.719
3.688
113
Thấy thương những đứa trẻ có những thằng cha / con mẹ như trong clip, vì không sớm thì muộn chúng cũng sẽ bị cha mẹ làm cho què quặt, nặng thì bại liệt/thần kinh/chết

Hạng B2
3/1/12
179
112
43
xe 2B không kính hậu , vượt không quan sát nên bị tông, lần này bác 4B chắc đền vài trăm sửa xe cho 2B vì cái lỗi thần thánh " không làm chủ tốc độ".

• Like
Hạng B1
13/2/14
55
37
18
XH này còn bất công cho 4B quá nhiều. 2B đi sai, tự va vào 4B thì 4B cũng phải xì tiền mà đền nó để cho nó ký cái giấy bãi nại củ chuối của cơ quan công an. Chẳng qua cơ chế luật pháp mù mờ nên tạo điều kiện cho 2B ăn vạ.

Hạng B1
19/3/15
56
59
18
45
Hôm qua em chở F1 nhà em đi xa lộ đoạn An Sương - Gò Mây , đi đường bên trong và 4B nối đuôi nhau từ tải đến du lịch dài dằng dặc .. bên phải là 2B chen lên ào ào , mục đính tránh đụng , cọ quẹt với 2B, em cho xe sát con lươn bên trái và cùng bò với tốc độ nhích nhích từng mét , thì bỗng đâu 1 chị chạy Atila chở 1 lúc 2 em nhỏ không mũ bảo hiểm tạt đầu mình , chỉ nghe cái rẹt. Thôi bỏ mợ rồi.. , may thay chị ấy không té, Chị ta khựng lại xe nhìn em đắm đuối xong đi tiếp. Về đến nhà xem lại thì có vết trầy nho nhỏ trên đầu xe.. hú hồn

• Like
Reactions: Jackie Huy and Mr15
Hạng C
27/1/15
881
3.558
93
50
Hồi chiều mới bị 2b cúp đầu mà nó chở bà bầu mới sốt, may mà thắng kịp nên va cái nhẹ k té, nếu k thì giờ k biết có chuyện gì, hic

• Like