Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Em có miếng đất mặt đường phường Vĩnh Phú, thành phố Thuận An, Bình Dương khoảng 2500m2 muốn cho thuê thì đăng ở trang nào hiệu quả nhất các bác? Hay cứ cách truyền thống là nhờ cò ở địa phương? Xin các bác khai sáng giúp em

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Nguyễn Quý
Hạng B1
27/5/19
52
17
16
29
Em có miếng đất mặt đường phường Vĩnh Phú, thành phố Thuận An, Bình Dương khoảng 2500m2 muốn cho thuê thì đăng ở trang nào hiệu quả nhất các bác? Hay cứ cách truyền thống là nhờ cò ở địa phương? Xin các bác khai sáng giúp em
Theo e thì nhờ mô giới cho nhẹ bác ạ. Theo thời hạn mà ra hoa hồng cho các bạn đó chạy ( có người dẫn khách xem, nắm địa hình.v.v...)
Còn bác muốn đăng tin thì e thấy chotot ok

• Like
Reactions: vinhpapa
Hạng B2
22/12/20
308
167
43
Bác cứ xún khu đất của bác! Đi gửi môi giới địa phương chọn nhưng nơi có văn phòng rõ ràng, uy tín. Rồi báo giá hoa hồng cho bạn đó chạy.
Chứ thời nay đăng tin kém lắm bác! Phí đăng tin cũng cao.
Rừng nào cọp đó nên cứ gửi người địa phương nhé BÁc!

• Like
Reactions: vinhpapa
Hạng B1
25/1/17
73
267
53
Bác ib cho xin số đt. Mình có người nhà đang tìm đất để thuê