Hạng B2
15/5/12
123
110
43
Xe em Grand i10 mới mua chưa đc 1 năm, chưa hề bung mở hay độ điết gì, nhưng chóa đèn bị như vầy (giống như bị nóng nên nổ lớp xi) hãng có bảo hành không các bác. Có bác nào tình trạng giống em ko. Em ngó 1 chiếc i10 đời 2011 của thằng bạn cũng bị tình trạng này.

Attachments

Hạng B2
7/5/15
312
209
43
Xe bác có còn trong thời gian bảo hành không? Nếu có thì cứ lên hãng thôi, còn nếu không thì bác có mua bảo hiểm không? Nếu mua thì tìm cách thôi ạ!

Hạng B2
15/5/12
123
110
43
Xe bác có còn trong thời gian bảo hành không? Nếu có thì cứ lên hãng thôi, còn nếu không thì bác có mua bảo hiểm không? Nếu mua thì tìm cách thôi ạ!
Xe em vẫn còn bảo hành và có bảo hiểm ạ, để cuối tuần này em ra hãng xem sao. Em nghĩ vấn đề này thuộc về trách nhiệm của hãng nhưng không biết có bác nào bị tình trạng giống vậy chưa

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Xe em vẫn còn bảo hành và có bảo hiểm ạ, để cuối tuần này em ra hãng xem sao. Em nghĩ vấn đề này thuộc về trách nhiệm của hãng nhưng không biết có bác nào bị tình trạng giống vậy chưa
Bị đọng hơi nước sau khi đi mưa hoặc sau khi rửa xe phải ko bác? Nếu đúng thì là chuyện bình thường, gần như các xe Hyundai và Kia đều bị (hãng khác cũng thế)....Vụ này hồi trước em giải quyết bằng cách tạo thêm lỗ thông hơi cho đèn thôi....ko làm cũng chả sao hể bác, để vài tiếng đến 1 ngày là hết...

Hạng B1
3/4/07
51
57
18
Đem ra thợ đèn oto cho nhanh anh. Xử lý xong lắp lại bắn keo cẩn thận. Chuyện nhỏ, hãng với bảo hiểm làm gì. :)