Quảng cáo & khuyến mãi Chơi xuân trên đất Hoà Bình

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Nói ngồi bẻ vô lăng đơn giản nhưng thực tế nhiều bác ghe răng đó bác ahihi
1 bên vực sâu, 1 bên vách hàng chục km chứ ít đâu, xảy là rách việc đó lại ko chỉ mỗi mình chạy bác à.
Cẩn thận vẫn hơn, trc ô thầy dạy lái cho em bảo đi cung Tây Bắc rất nguy hiểm vì đèo dốc nhiều, cảnh đẹp nên lãng cái là tèo, ô này lái cung đó vài năm đấy ạ. Tính ra gần 20 rồi thì đg xá dễ đi hơn thôi.
Đi đèo thì cứ nhìn vạch tâm đường mà lượn thôi bác chứ e k dám nhìn chỗ khác :D. Cảnh đẹp thì canh mấy chỗ họ ủi phẳng sâu vào trong thích thì tấp vào mà ngắm. Nhưng đối với em thì cái vòng co uốn lượn của con đèo nó cuốn hút hơn cảnh vật bên đường nhiều. Chỉ muốn ôm cua sao cho ngọt ôm gọn tim đường còn vui hơn

Hạng D
21/3/13
1.461
4.173
113
Ngủ ngoài trời vậy an ninh không bác ? Mấy chỗ bác nói em cũng đi một lần rồi , trừ bản Lác thôi :) . Hôm đi ngang cổng trời ghé ăn trưa chỗ quán ngay đèo , có bà bán táo "sạch" mà giá trên mắc , kêu táo này phải qua TQ mua về mới ghê

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Còn em cầm lái là nhìn cả tâm đg lẫn cảnh 2 bên. Ngoài Bắc cự kì nhiều cảnh đẹp, đẹp ngút ngàn là ở các tỉnh Tây Bắc, trc em học lái đi mạn Hòa Bình cũng rất đẹp rồi, lúc men theo sông Đà đã phê với cảnh sông nước và mấy con đèo nhỏ, vùng Hà Giang Sơn La Điện Biên Lai Châu Yên Bái Lào Cai còn phe pha hơn nhưng em ít đi

QUOTE="gotomo, post: 16326021, member: 241610"]Đi đèo thì cứ nhìn vạch tâm đường mà lượn thôi bác chứ e k dám nhìn chỗ khác :D. Cảnh đẹp thì canh mấy chỗ họ ủi phẳng sâu vào trong thích thì tấp vào mà ngắm. Nhưng đối với em thì cái vòng co uốn lượn của con đèo nó cuốn hút hơn cảnh vật bên đường nhiều. Chỉ muốn ôm cua sao cho ngọt ôm gọn tim đường còn vui hơn[/QUOTE]