Tập Lái
4/8/16
48
18
8
46
Xin chào tất cả ACE !
Tình hình em có mua con Kia Cerato năm 2016 và có được Bác Hải khuyến mãi cho cái Bảo Hiểm PVI. Bây giờ sắp hết hạn...em muốn mua lại cái mới. Nói chung thì PVI hỗ trợ và dịch vụ sau bán hàng Ok,nhưng sau khi tham khảo giá một vài cty Bảo hiểm khác thì em thấy giá PVI quá cao.
Em xin các ACE tư vấn. Em cảm ơn và chúc mọi người nhiều sức khoẻ.
Chọn Bảo Hiểm Nào Cho Kia và Trường Hải

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
9/12/16
14
9
3
34
Bác ơi!cái BH PVI Trường Hải tặng mỗi lần vô có tốn phí 1tr k?sao xe của mình cũng Bh TH tặng mỗi lần vô bên đó đòi e 1tr/vụ!cảm ơn bác!

• Like
Reactions: thangcerato2016
Tập Lái
4/8/16
48
18
8
46
Bác ơi!cái BH PVI Trường Hải tặng mỗi lần vô có tốn phí 1tr k?sao xe của mình cũng Bh TH tặng mỗi lần vô bên đó đòi e 1tr/vụ!cảm ơn bác!
Mình 2,3 lần không nhớ...nhưng không lần nào mất tiền...nói chung là PVI Okey...chỉ có vấn đề bây giờ mua lại giá cao hơn Bảo Việt gần 3tr...không biết Bảo Việt hỗ trợ thanh toán và liên kết với Bác Hải như thế nào...xin AE tư vấn...tks.

• Like
Reactions: Nguyen_DJ
Tập Lái
17/3/16
18
19
3
33
E mua Bảo Việt thấy rất ổn, nó sẽ tính (giá trị xe hiện tại x 1.3 hay 1.5) sẽ ra số tiền bảo hiểm.

• Like
Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
cái này là phải xem list hỗ trợ BH có hãng dịch vụ anh định làm BH ko!? Nếu list ko có thì khỏi suy nghĩ đến nó.
Rồi xem các điều khoản trong HĐ v.v. Đừng nghĩ đến giá trước mà xem BH sẽ đem lại cho mình những gì...giá rẽ chưa chắc ngon, a tự hỏi vì sao lại quá rẻso với những hãng BH khác!?

• Like