Hạng B2
10/11/14
222
141
43
46
Sài google là phải lọc cho kỹ. Đi = xe j thì phải chọn đúng. Đi oto mà chọn xe máy là thua
chọn xe hơi chứ, rồi còn chỉ vào đường cụt thì xa gì chả chết quay đầu thôi

Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
tin vào google dẫn đường vài lần muốn chết với nó, đi về kim long bà rịa nó chỉ đường mới cho tới ngõ cụt thì nó ngừng chỉ, làm phải chạy ngược ra lại hơn 10km, có lần thì chỉ chạy vào đường ruộng. Chỉ đường bằng vietmap mới chuẩn chỉ.
Vietmap cũng vậy thôi. Nó cũng dẫn ra đồng, bởi vì nó là đường ngắn nhất nên mình phải có kỹ năng xem trước

Hạng B2
10/11/14
222
141
43
46
Vietmap cũng vậy thôi. Nó cũng dẫn ra đồng, bởi vì nó là đường ngắn nhất nên mình phải có kỹ năng xem trước
ko nhé, chưa lần nào dẫn mình ra đồng cả, vietmap tốt hơn nhìu
nó ko tìm đường ngắn nhất mà tìm đường đi thuận lợi nhất
ai xài vietmap sẽ hiểu

Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
ko nhé, chưa lần nào dẫn mình ra đồng cả, vietmap tốt hơn nhìu
nó ko tìm đường ngắn nhất mà tìm đường đi thuận lợi nhất
ai xài vietmap sẽ hiểu
Tui đang xài Vietmap A45. Phần mềm dẫn đường là S1. Dẫn đường đúng 3 lần. Sau đó không bao giờ dùng nó 1 lần nào nữa. Chạy Xuyên Việt thì mở nó để nghe cảnh báo tốc độ

• Like
Reactions: kenanie
Hạng B2
25/8/20
126
148
43
Dạ các bác. Google map nó chỉ trong thành phố rất chính xác nhưng đi tỉnh vùng sâu, vùng xa nó chỉ mình đi ra sông ra suối lên núi luôn các bác ạ. E bị vài lần rồi. Sẵn bác nào có xài cam hành có Maps dẫn đường loại nào ít bị lỗi vặt chỉ e với. cam taplo hoặc cam treo gương hiệu nào cũng đc. E cám ơn

• Like
Reactions: 51LD1758
Hạng B2
25/8/20
126
148
43
E mới sửa cam về sau khi nhờ vietmap sữa chữa và check lại thời điểm e mua cam ko trùng khớp. thì ra lúc trước bị nơi mua nó đánh tráo đổi cam của e Các bác ạ, mua gần 2 năm rồi h mới phát hiện ra là nó lấy cái mới của e (lúc cam bị mất tín hiệu gps e mang đi bảo hành ý và nó thay cho e cái cũ. e mua xe và mua cam bảo hành tại đại lý xe luôn), h ko có bằng chứng nên ko cãi đc với tụi nó các bác ạ. cam a 50 này chưa tới 4tr mà tụi nó cũng đánh tráo được. các bác nhớ các thiết bị điện tử zin theo xe có bị sự cố gì trước khi vào hãng hay đại lý sửa chữa nhớ chụp laị các kí hiệu của thiết bị đó phòng khi bị đánh tráo. xe càng đắt tiền có giá trị thì xác suất bị rất cao. 1 chút kinh nghiệm e chia sẻ với các bác.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
E dùng cam vietmap khi nào đi xa thì mở map lên để nghe báo tốc độ. Có bao h phải nhìn vào đó đâu. Còn dẫn đường thì có android auto đọc chỉ đường cũng k cần phải nhìn.
Bác nói đúng em cũng thế. Thỉnh thoảng liếc nhìn thôi.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
E mới sửa cam về sau khi nhờ vietmap sữa chữa và check lại thời điểm e mua cam ko trùng khớp. thì ra lúc trước bị nơi mua nó đánh tráo đổi cam của e Các bác ạ, mua gần 2 năm rồi h mới phát hiện ra là nó lấy cái mới của e (lúc cam bị mất tín hiệu gps e mang đi bảo hành ý và nó thay cho e cái cũ. e mua xe và mua cam bảo hành tại đại lý xe luôn), h ko có bằng chứng nên ko cãi đc với tụi nó các bác ạ. cam a 50 này chưa tới 4tr mà tụi nó cũng đánh tráo được. các bác nhớ các thiết bị điện tử zin theo xe có bị sự cố gì trước khi vào hãng hay đại lý sửa chữa nhớ chụp laị các kí hiệu của thiết bị đó phòng khi bị đánh tráo. xe càng đắt tiền có giá trị thì xác suất bị rất cao. 1 chút kinh nghiệm e chia sẻ với các bác.
Hàng nào vậy Bác để anh em còn đề phòng?

Hạng B2
25/8/20
126
148
43
Xem qua Vietmap P2 nhé bác. Mẫu mới nhiều tính năng...
E cũng tính gắn con p2 này thấy 1 số bác nói là bản nâng cấp của p1 mà con p1 nó tiêu thụ nguồn điện cao, sử dụng hơn 1 năm bị lỗi như rất nóng, lag đơ nhận tín hiệu chậm (clip youtube). Chờ bác nào đang sử dụng con p2 như thế nào lên diễn đàn cho em xin ít kinh nghiệm, chứ gắn rồi bị lỗi mệt mỏi lắm.