Hạng F
13/9/07
7.049
48.465
113
Em nói thật là anh nói câu này bảo đảm anh chưa đi Out mà anh đang học theo người khác nói.
Thực tế cũng vậy thôi a. Mẹo hướng gió lên trần cũng đỡ hơn tí thôi chứ cơ bản vẫn là trước lạnh sau nóng chứ ko bọn hãng làm cửa gió từng ghế làm éo gì. Xe xịn nó có cửa gió phía sau ở sàn, con ngựa, cột B và cả trên trần luôn

• Like
Reactions: machchua
Hạng C
1/1/19
593
6.842
93
Thực tế cũng vậy thôi a. Mẹo hướng gió lên trần cũng đỡ hơn tí thôi chứ cơ bản vẫn là trước lạnh sau nóng chứ ko bọn hãng làm cửa gió từng ghế làm éo gì. Xe xịn nó có cửa gió phía sau ở sàn, con ngựa, cột B và cả trên trần luôn

Em đồng ý là có các cửa chia gió sẽ mát hơn nhưng Out bị nóng như anh Quang nói là hông đúng á.

• Like
Reactions: Yesterdaynhq
Hạng F
13/9/07
7.049
48.465
113
Outlander thế hệ hiện tại là 1 con xe out of date ra đời từ 2012 mà nhiều a còn đưa vô list lựa chọn đc cũng hay!

Hạng F
13/9/07
7.049
48.465
113
innova mới ok không anh ? em thấy ổn áp hơn nhiều
Ok hơn thế hệ cũ. Nói chung fortuner còn có đồng trang lứa để so chứ innova 1 mình 1 chợ nên ai cần xe dưới 1 tỷ rộng rãi 7c thì múc nó thôi. Thân vỏ rất là ọp ẹp

Hạng F
13/9/07
7.049
48.465
113
box Mit khen nhìu lém á!
Có hẳn 1 clb outlander miền Nam quành cháng lun á!
Nói dân trí thấp lại tự ái. Tương tự như mấy group bên nam sài gòn mình mà chê thúi mùi rác là mấy ảnh nhao nhao lên kêu mình là cò nhà khu đông. Thặc là vcl. Con outlander hiện tại đc mông má lại giống như 1 em gái hết date mới đi thẩm mỹ viện tút lại dàn ngoài nhưng chưa làm dàn trong. Lột quần áo ra 1 phát hết lứng nổi luôn

• Like
Reactions: tinnt