Hạng B2
19/9/15
166
133
43
34
City được cái ghế sau rộng hơn chút còn lại mọi thứ thì ko bằng Mazda 3.. cách âm tương đương.

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em thì khuyên bác chủ chọn Honda city cho nó nhẹ cái đầu. Mua xe mà lúc nào cũng phập phồng sợ cá vàng nổi thì hỏng việc. Sorry mấy bác em chỉ tư vấn cho bác chủ thôi.:D

Hạng B2
20/7/17
145
84
28
31
Con city nó còn rộng hơn cả mazda6! Trước so sánh nó nó với mazda3 thì nó có nhiều tiêu chí ăn đứt mà!
Trên os này nhiều thần tượng city và civic lắm, mua city sẽ được phong là: người tiêu dùng thong manh đấy.
E phải đăng nhập vào để like cho bác kkkk , hết thời thánh toy giờ tới thần honda , toàn đem city so với maz3 cerato , civic thì so maz6 :((

• Like
Reactions: hoangvu1002
Hạng B2
20/7/17
145
84
28
31
Xin lỗi mấy bác cho e hỏi , theo thông số hay trải nghiệm thực tế , e ko nghỉ con city làm sao mà rộng hơn đc maz3 , mà sao ai cũng bảo rộng hơn , đúng là khó hiểu thật .
Lúc trước còn có người bảo con civic rộng hơn maz6 nữa chứ , ko biết có phải thần thánh honda quá ko

• Like
Reactions: hoangvu1002
Hạng B1
10/10/16
82
41
18
33
Xin lỗi mấy bác cho e hỏi , theo thông số hay trải nghiệm thực tế , e ko nghỉ con city làm sao mà rộng hơn đc maz3 , mà sao ai cũng bảo rộng hơn , đúng là khó hiểu thật .
Lúc trước còn có người bảo con civic rộng hơn maz6 nữa chứ , ko biết có phải thần thánh honda quá ko
Chắc mấy thánh chỉ xem Review trên Youtube hoặc do cảm giác.Em đang sử dụng Mazda 6 ,hàng ghế sau em công nhận là thua Camry , khoảng để chân rất rộng (vì em nó dài khoảng 4.8)nhưng cảm giác chật chội là có vì thiết kế M6 phần đuôi nó vuốt xuống , nên trần xe nó thấp hơn xe khác,cửa xổ thì nhỏ nên tạo cảm giác bí bách.

Tập Lái
3/8/17
19
5
3
30
Em chào bác, Bác giúp em gọi sang số 0906792086 hay bác cho em xin số phone của bác nhé, bên em sẽ có bạn sang tận nơi giải đáp giúp bác cũng như trải nghiệm thêm để có quyết định chính xác nhé bác, tks bác :):):):):)

Hạng C
1/3/13
578
377
63
2 Điều bác nói ở trên thì khỏi phải so sánh , Maz3 hạng C thì chắc chắn sẽ rộng hơn B , đó là điều đương nhiên , cách âm cũng nhu vậy thôi .
Tầm tiền này lấy maz3 ngon , nếu ngại cá vàng bác có thể nghía sáng cerato ak , cũng hot hit dòng C đấy . Cần gì phải lấy con xe nhỏ đi cho chật
Bác phán như vậy chứng tỏ chưa ngồi ghế sau 2 em này rồi, riêng không gian hàng ghế sau thì M3 nhỏ hơn City nhiều. Không gian ở đây hiểu là chỗ để chân, không gian đầu,...chứ không chỉ bề ngang (nhiều Bác cứ thấy thông số kỹ thuật của M3 bề ngang lớn hơn nên nghĩ nó rộng hơn. Rộng hơn hay không là do bố trí không gian, độ dốc của trần xe,...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
6/3/11
832
581
93
em thấy City mới rất tốt
nhưng nếu chênh 50tr
ko lí do gì chọn City cả
M3 thôi

• Like
Reactions: futureneodo