Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Em đậu xe ngoài bãi xe chứ không không đậu trong nhà, nên có thể loại trừ việc mùi dầu. Em chọn máy nếu tiết kiệm nhiên liệu càng tốt và độ bền (thời gian sử dụng). Như vậy thì máy dầu hợp lý hơn?
Đúng rồi bác vậy chọn dầu là hợp lí, tiết kiệm còn động cơ dầu huyndai thì chất lượng rồi. Santa đời trc e thấy khá đầm rộng thoáng máy vọt nhanh ở tầm 60_80, còn đời mới e chưa thử nhưng chắc sẽ tốt hơn.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Không phải em ngớ ngẩn mà là em không am hiểu nhiều về các dòng xe Bác à, đặc biệt là em chưa từng đi 2 dòng này bao giờ. Mà ý kiến thì người khen người chê nên em hỏi để biết thêm thông tin mà chọn cho đúng thôi ạ.
Thì bởi mình mới lạ là 10 năm bác chạy mỗi con Grandis chắc chỉ biết nó là xe hơi. Chứ dùng 1 con xe 10 năm chạy cũng phải cả trăm vạn, bảo dưỡng chục lần mà xe mình đang đi là loại gì cũng k biết là hay rồi.

Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Sen bị người dùng chê nhiều vì cái cửa kéo ọp ẹp và ghế da dởm, cửa sổ trời hay kẹt. Còn Fe thì chưa thấy chê gì. Nếu nói về chất lượng thì em ưu tiên chọn Fe.

Hạng D
8/4/11
2.471
9.005
113
máy dầu hôi là bên ngoài mấy anh ơi, chứ ngồi trong xe thì hôi gì.
Nhiều anh sẽ nói là bên ngoài hôi thì có sao đâu, kệ đi. Nhưng ví dụ như nhà ống, anh xuống nổ máy xe chờ mọi người thì nguyên căn nhà hôi rình luôn, em đậu xe sau mấy chiếc máy dầu, mà vừa mở cửa ra phát mà muốn xỉu luôn