Tập Lái
16/1/17
37
16
8
44
Chọn Mitsubishi Xpander hay Toyota Innova đang giảm giá các bác?
Tình hình là bên Toyota đang có khuyến mãi tháng 03/2019 này đối với Toyota Innova là giảm 50 triệu đồng, em mới vừa hỏi bên Toyota An Thành Fukoshima. Các bác cho em xin ý kiến là nên chọn Mitsubishi Xpander hay Toyota Innova ạ? Em cám ơn

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/2/19
219
112
61
32
Tình hình là bên Toy đang có khuyến mãi tháng 3 này, đối với Innova là giảm 50tr,mới vừa hỏi bên Toyota An Thành fukoshima
Các bạn cho xin ý kiến nên chốt luôn Ex hay xét lại thánh ĩn
Hiện nay em thấy dòng xe Innova 2019 đã có cải tiến rất nhiều so với trước: Nâng cấp lên 7 túi khí, hệ thống cân bằng chủ động cân bằng điện tử đầy đủ luôn nha bác. Ngoài ra nội thất xe Innova ngồi 7 người rất rộng rãi, thoải mái. Với lại em thấy tháng 3 này dòng xe Innova đang khuyến mãi cực lớn lun đó bác. Quan trọng là nhu cầu của bác như thế nào thì chọn dòng xe đó nha bác. Mỗi xe đều có ưu và nhược điểm riêng. Em đã inbox chương trình ưu đãi dòng xe Innova 2019 bên em cho bác rồi nha. Bác cần thêm thông tin cứ alo em ngay và lun. Em cám ơn bác ^^

Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Gửi bác, 1 con gầm rời và to, 1 con gầm liền khối và nhỏ, bác chọn đi. Nếu chạy dịch vụ em sẽ ưu tiên Innova hơn, giờ mua Xpander khó lắm, phải chờ đợi đó!​
Gửi bác tham khảo:​
Chọn Mitsubishi Xpander hay Toyota Innova đang giảm giá các bác?

Attachments

Hạng D
11/4/10
1.520
3.095
113
TP.HCM
Ngoài cái giá Inn cao hơn, Xpan là xe nhập Indo (thật ra cũng chả biết chất lượng lắp ráp oto Indo có hơn VN mình ko?, riêng em thì em tin vào tay nghề, tính cần cù, thông minh và sáng tạo của ngưởi Việt mình hơn), còn lại Xpan thua toàn tập: thương thiệu, dịch vụ bảo dưỡng, dễ cho thuê, công năng sử dụng, thanh khoản nhanh và tốt,...
Inn to hơn, máy lớn hơn nên ăn xăng hơn là điều đương nhiên. Vốn đầu tư ban đầu dành cho Inn lớn hơn.
Bác xem xe nào thích hợp nhất với nhu cầu của mình? thích kiểu dáng xe nào? thì cứ mua con đó, khỏi cần lái thử chi cho mất công vì mấy con xe bình dân này công suất có hơn > 100hp mà cõng tới 7-8 người thì dẹp ba cái cảm giác lái, cảm xúc,..bla, bla qua 1 bên,..và xe chở 7-8 người thì cần chạy nhanh quá làm gì? (dù biết khâu chạy thử quan trọng khi mua xe), he he,..em ko đang chạy Inn nhưng em đã ngồi qua 2 con này.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
8/8/14
229
157
43
2 con này khác nhau hẵn về giá về về cảm nhận lúc ngồi sau hoặc ngồi lái luôn
bác chủ thích em nào thì rước em đó về thôi

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Innova thì hơn xpander 1 khúc rồi , quan trọng bác có muốn bỏ thêm nhiều xèng để đổi lấy cái hơn đó ko

Hạng C
10/9/12
612
712
123
Nếu được chọn, chắc chắn em sẽ chọn innova, nhất là sau khi nghe vụ lái thử xe thay hết hơn trăm chai , qua lại đọc bên hội Xpander vụ rớt cái nắp chụp đèn sương mù bằg nhựa be bé mà hét 3.5 chai thì e say goodbye với mít mãi mãi :)))

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Có tiền thì chơi Ỉn, ít hơn thì Xp thôi bác. 2 con nài ở 2 pk khác nhau

Hạng C
1/8/14
755
608
123
45
Tôi chạy Ỉn về quê Miền Trung sướng vãi chuối. Rộng rãi, bốc , chinh chiến ngon. Chạy gia đình hay dịch vụ đều tốt cả !