Hạng D
29/6/15
4.921
15.780
113
39
Bữa trước anh nào so Exp với Rush, giờ thấy chưa đủ "đô", nên mang Inn vô so tiếp.

Mấy anh Seeder của Mit dạo này hút cỏ nhiều quá! :D
Tại mí a mâm chên đưa giá ảo quá nên Mít có cơ hội lùa thôi, $ mua xe thì rẻ nhưng bảo dưỡng này nọ mắc hơn, tựu chung vận hành sau 5 năm rồi thanh lý thì biết ngay ấy mà!
Xe Toy kêu 1 nhát thóc lúa về ngay kho, xe Mít thì đợi kiếm người xem xe cũng đỏ con mắt chứ chả chơi.
Thử cùng phân khúc Toy Wise, Honda BRV bằng dá Xpan xem có ế đầy kho ko thì biết.:D

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Sao k so Expander AT với Vios G, Expander MT với Vios E mà lại đi so với Innova? Đọc mấy dòng đã thấy giống như Quang Thắng với Quang Tèo quảng cáo thuốc trên VOV.

Hạng B2
26/9/17
145
148
43
39
VIETNAM
Có đủ tiền múc inova Sài chán bán nhanh lổ ít . Ít tiền mua xpander xác định sống suốt đời với nó hoặc muốn thanh lý thì hơi đau ruột thôi ! Tài chính quyết định số phận của bạn hỏi chi cho mệt .

Hạng B2
30/8/13
450
175
43
Gửi bác, 1 con gầm rời và to, 1 con gầm liền khối và nhỏ, bác chọn đi. Nếu chạy dịch vụ em sẽ ưu tiên Innova hơn, giờ mua Xpander khó lắm, phải chờ đợi đó!​
Gửi bác tham khảo:​

Nếu là đi gia đình 4-5 người trong tp Innova lợi hơn hay Xpander?, Từ chỗ để xe...

Hạng C
16/3/14
578
695
143
xe gia đình MPV thì mua ỉn là chuẩn bài ròi, bàn cãi gì nữa, nói thật ngồi rộng và bớt ồn, lắc hơn con phò nhiều.

Tập Lái
7/10/18
8
1
3
61
Hiện nay em thấy dòng xe Innova 2019 đã có cải tiến rất nhiều so với trước: Nâng cấp lên 7 túi khí, hệ thống cân bằng chủ động cân bằng điện tử đầy đủ luôn nha bác. Ngoài ra nội thất xe Innova ngồi 7 người rất rộng rãi, thoải mái. Với lại em thấy tháng 3 này dòng xe Innova đang khuyến mãi cực lớn lun đó bác. Quan trọng là nhu cầu của bác như thế nào thì chọn dòng xe đó nha bác. Mỗi xe đều có ưu và nhược điểm riêng. Em đã inbox chương trình ưu đãi dòng xe Innova 2019 bên em cho bác rồi nha. Bác cần thêm thông tin cứ alo em ngay và lun. Em cám ơn bác ^^
báo giá inova 2019 trừ hết km nhé

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
Chuẩn hàng dịch vụ thì Ỉn của Thánh là lựa chọn tối ưu bác nhé. E đảm bảo với bác nếu phương án tài chính tối ưu tầm 800 thì quên Xpan đi cho lẹ. Ỉn là con xe MPV tốt nhất nhất trong phân khúc và thanh khoản luôn dẫn đầu.