Hạng B2
9/4/08
109
3
18
Tây Ninh
Sale trá hình giảm ỉn của showroom 50tr + 1 băng cuồn hoặc cũng là sale bán toyota :D

Hạng B1
12/7/18
53
7
13
Em thấy toàn các bác sale toy vào quảng cáo trá hình vụ khuyến mãi 5 xịch của innova. Con xpander lại thành vật thế thân, Nếu là hỏi thật thì em sẽ chọn con xpander chứ con inova không xứng đáng

Hạng C
24/12/14
515
101
43
con ỉn động cơ 2.0 mà xác nặng tính ra còn yếu hơn con xpander. giá cao mà option cũng chẳng có gì hơn

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Bài này là đang quảng cáo Innova giảm 50 triệu :D , còn thằng Xpander chỉ là vật thế thân
Bác nói đúng, con xpander giá rẻ mà khả năng phục vụ lại ở mức khá ổn đang ăn nên làm ra quá nên mấy anh sale Toy sợ mất thị phần lên so sánh tùm lum, hết so với For rồi tới Ỉn. Vậy mà các bác khác không biết lại bị mấy cụ sale Toy gạt vô chửi Xpan không thương tiếc. Nếu thực sự người mua xe muốn hỏi sẽ đưa ra giá ví dụ như em có 700tr em nên mua Xpander hay vay mượn thêm để mua Ỉn, như vậy thì người ta mới tư vấn được là có nên vay mượn để mua thêm phần mà Ỉn hơn Xp không chứ so ngang vậy ai không biết Ỉn hơn XP.

Hạng D
9/7/12
2.272
5.507
113
Túm lại mấy ah mua vios mua in nên mời mấy ah XP đi nhậu
Lợi mấy chục chai mà

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
Em không biết bác chủ phân vân cái gì? Nếu không vì lí do tài chính thì nhắm mắt em cũng quất Innova. Xpander có kiểu dáng mới nhìn mạnh mẽ và chưa chán mắt thôi, chứ nói đẹp hơn hơn Innova thì em nghĩ là không!

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Tóm lại Innova rộng rãi hơn, phân khúc cao hơn nên giá mắc hơn, mấy anh đưa lên bảng so sánh tùm lum nhưng đến giá tiền thì giấu mịa nó đi, trong khi nó là tiêu chí quan trong nhất cho người mua mấy con xe cỏ này. Nếu không quan tâm giá thì so Xplander luôn với lexus 470 cho rồi để dìm xplander cho dễ.

Hạng B2
7/5/16
161
123
43
40
Gửi bác, 1 con gầm rời và to, 1 con gầm liền khối và nhỏ, bác chọn đi. Nếu chạy dịch vụ em sẽ ưu tiên Innova hơn, giờ mua Xpander khó lắm, phải chờ đợi đó!​
Gửi bác tham khảo:​

ơ hay, sao ko để giá vào để so nữa chứ cụ??? con gần 1 tỏi và con 700 củ thì so thế nào??

Tập Lái
Em cũng chạy Mít nhưng không thích kiểu so sánh dìm hàng của mấy anh bên xehay, autozone ... khi so Rush và Expander.
Em công nhận là Ex rẻ hơn, rộng rãi và ghế ngồi tốt hơn Rush, nhưng đó chỉ là 3 cái mà Ex hơn thôi còn lại thì Ex thua Rush toàn tập.
Nghĩ sao mấy ánh kêu hệ thống treo sau đa liên kết của Rush thua dầm xoắn của Ex? Rồi lại dẫn động cầu sau thu dẫn động cầu trước của Ex? Tiếp theo mấy ảnh chê cái cửa gió hàng ghế sau Rush có 3 lỗ còn Ex có tới 4 lỗ???? Nói chung em không chấp nhận kiểu dìm hàng trắng trợn như vậy.
Giờ lại làm bài so Ex với Innova nữa thì hơi quá đáng thật. Có thể sau này họ còn so sánh với cả Landcruiser/ Prado hay LX 570 nữa chăng???
Nghe bác nói quá chi là ưng bụng luôn!!! :D like bác

Hạng B1
24/11/18
84
21
13
32
Phải công nhận là sale toy đông thật. 2 con không cùng phân khúc 1 con 1 tỷ và 1 con 700 lăn bánh thì đã quá khập khiễng rồi. so sánh để dìm hàng xpander và quáng cáo trá hình vụ khuyến mãi 50 xịch.
Không có thiện cảm với toyota vì toàn chơi bài bẩn như thế này