Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
2 con này phục vụ gia đình thì bác mua captiva hoặc canival off road đi tỉnh bác mua everes ok nhé

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Carnival em nghe nói hao xăng lắm. Không biết đúng không
Ai nói bậy vậy bác!? Carnival là tiền thân con Sedona, hơi bị ngon á!
Xe này ko có hao xăng đâu, đừng nghe bọn thối mồm chém gió nha!
Xe này em xác nhận lại thông tin là rất hao xăng nga.:D

Hạng B2
5/7/18
436
397
63
E đã từng đi Canival v6 2010 gì đó của công ty. Đi cũng đầm nhưng đồ nhựa hay hỏng vặt: tay nắm cửa, viền cửa, nẫy trượt cửa... rất khó chịu. Đi từ Mỹ Đình lên Hòa Bình qua cao tốc Đại lộ Thăng long - Xuân mai khoảng 15-16l/ km số sàn, máy xăng.
Ưu: ngồi full load thoải mái, đầm
Nhược: hay hỏng vặt, nặng tiền xăng
Quan điểm cá nhân: không nên mua

Hạng B2
30/7/18
171
131
43
Cảm ơn mod edit bài kèm hình ảnh sinh động.
Cảm ơn các bác chia sẻ.
Em thì ban đầu đã chọn EV 2012 rồi, nhưng ông anh nói con Carnival rộng rãi thoải mái hơn nên em mới tìm hiểu thêm.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Cảm ơn mod edit bài kèm hình ảnh sinh động.
Cảm ơn các bác chia sẻ.
Em thì ban đầu đã chọn EV 2012 rồi, nhưng ông anh nói con Carnival rộng rãi thoải mái hơn nên em mới tìm hiểu thêm.
Dậy bác nói cho ổng biết nếu muốn rộng rãi thì cho mượn thêm tầm hơn 100tr nữa đi kiếm con Sienna 2007 ấy mà dùng (thua con Carnival diện tích cốp tí chứ vẫn bự hơn MPV như Innova), Carnival hầu như toàn xe Cty nhiều, ít gia đình nào mua lạng quạng đem về bỏ tiền sửa thêm cũng dô nhiêu đó :D

8/10/14
166
124
43
39
TÂM TRẠNG CỦA BÁC GIỐNG TÂM TRẠNG EM CÁCH ĐÂY 4 NĂM, LÚC ĐÓ XE CTY EM CÓ 2 XE EVERET 2009, 2011, EM THÌ THÍCH CARNIVAL 2010, SAU 4 NĂM, BÂY GIỜ EM ĐANG LÁI CARNIVAL VÀ THẤY KHÔNG HỐI HẬN. XE ĐI ĐẦM CHẮC, XÁC XE NẶNG 2 TẤN, MÁY XĂNG V6 2,7, SỐ TAY, EM LÁI ĐƯỜNG HỖN HỢP TẦM 10-11L/100KM, XE NGỒI RẤT RỘNG, THOẢI MÁI, XE 2 CỬA TRƯỢT ĐIỆN, TIỆN DỤNG, ĐỜI NÀY HÀNG GHẾ 2 KHÔNG XOAY ĐƯỢC 180 ĐỘ NHƯ BÁC NÓI ĐÂU NHÉ, BÙ LẠI, HÀNG GHẾ 2 LÀ 3 GHẾ ĐƠN ĐỘC LẬP, NGỒI THOẢI MÁI, CÓ THỂ GẬP, THÁO RỜI ĐỘC LẬP, LINH HOẠT. GIỜ CÓ SEDONA RA RỒI NÊN XE NÀY RẺ HƠN TRƯỚC, EVERET THÌ MÁY DẦU TIẾT KIỆM HƠN NHƯNG MÁY DẦU HÔI HƠN VÀ KHI HỎNG HÓC SỬA CHỮA ĐẮT HƠN BÁC NHÉ

8/10/14
166
124
43
39
Em thấy nhiều bác trên này 1 là chưa sở hữu xe này, 2 là sử dụng nhưng không phải là sở hữ cá nhân, có bác thì nghe nói thế, có bác mặc định là ghét xe Hàn, nhưng riêng em, mỗi xe sản xuất ra đều hướng đến những đối tượng khách hàng khác nhau, xe Nhật tốt nhưng giá cao, xe Hàn chất lượng chưa bằng Nhật nhưng bù lại giá hợp lý và nhiều tính năng, phục vụ cho những người ít tiền như em, cá nhân em thấy hài lòng và ổn trong tầm giá, các cụ nói của bền tại người, xe cũng vậy ạ, mình chăm sóc kỹ càng, thay thế sửa chữa, bảo dưỡng định kỳ thì xe phục vụ mình tốt hơn và an toàn thông suốt hơn, chúc bác chủ theard sớm mua được xe để phục vụ gia đình cho an toàn và thoải mái, cá nhân em thấy Carnival rất ổn, giá rẻ, xăng hơi tốn vì máy to nhưng khoẻ, bốc, lái sướng hơn con Innova cũ của em

• Like
Reactions: Thắng Vũ