Tập Lái
25/6/16
49
11
8
31
Hiện tại em đang phân vân giữa 3 chiếc sh mode, liberty và lead vì mỗi con có mỗi ưu điểm, nhược điểm. Tuy nhiên tại các đại lí honda đẩy giá lên cao qá, sh mode ngang ngửa với liberty luôn. Còn sh mode với lead thì lại chênh lệch giá khoảng 10tr nhưng ưu điểm k khác nhau mấy. Thành ra em chưa biết chọn con nào? mấy bác tư vấn giúp em với.
Tks mấy bác nhiều

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
Hiện tại em đang phân vân giữa 3 chiếc sh mode, liberty và lead vì mỗi con có mỗi ưu điểm, nhược điểm. Tuy nhiên tại các đại lí honda đẩy giá lên cao qá, sh mode ngang ngửa với liberty luôn. Còn sh mode với lead thì lại chênh lệch giá khoảng 10tr nhưng ưu điểm k khác nhau mấy. Thành ra em chưa biết chọn con nào? mấy bác tư vấn giúp em với.
Tks mấy bác nhiều
- lead , cốp to.
- liberty chi phí bảo trì đắt.
- sh mode so với 2 em kia thì chả có gì đặc biệt , máy thì êm hơn lead 1 tý.
-- > nếu bác chủ không cần 1 cái cốp xe đựng được laptop 15 in thì chon liberty.

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Tks mấy bác nhiều
mục đính chính là gì???
đi để làm đẹp hay có cốp to đựng đồ khỏi bị giật té chỏng gọng???
Tự bác chọn theo nhu cầu.

Hạng D
16/7/09
1.042
1.212
113
Sài Gòn
Các bác, sao em thấy xe Piagio máy chạy nó nghe cái tiếng thấy ghê quá hà?
Đó là đặc điểm máy của Piagio hả các bác?

• Like
Reactions: xphotha
Hạng B1
2/5/16
60
41
18
43
Mua liberty đi bác, so với 2 em Shmode và Lead thì ăn xăng hơn một tí nhưng mà đỡ phải lăn tăn bị đội giá do Head

Hạng B1
11/6/15
62
26
28
38
Phân vân giữa Sh mode và liberty thì ok, nhưng mà e lead thì thôi, loại đi bác ạ!

Hạng B1
11/6/15
93
43
18
36
E xin phép được loại lead ra khỏi anh sách ạ, còn 2 em kia bác chọn e nào cũng được.