Lần đầu mua xe nên chọn xe nào ?

• Total voters
    138
Tập Lái
3/5/16
25
24
3
30
Chọn mua xe ô tô lần đầu: Vios E CVT hay Honda City CVT ?
Chào các bác, Em dự định qua tết sẽ sắm một em 4 bánh để có cái che nắng che mưa. Em đang phân vân giữa con Toyota Vios E CVT và Honda City CVT. Hai em này giá cũng ngang nhau. Vì đây là lần đầu em mua xe nên cũng chưa có kinh nghiệm nhiều. Nên hy vọng các bác cho em lời khuyên chân thành nhất về các tính năng đặc điểm, khả năng vận hành của hai em nó để em có quyết định chính xác. [pagebreak][/pagebreak]Em xin vokda các cụ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Các bác ak!!! Em là lái mời. Dự định qua tết sẽ sắm một em 4 bánh để có cái che nắng che mưa. Em đang phân vẫn giưa con toy vios E CVT và Honda city CVT. Hai em này giá cũng ngang nhau. Vì đây là lần đầu em mua xe nên cũng chưa có kinh nghiệm nhiều. Nên hy vọng các bác cho em lời khuyên chân thành nhất về các tính năng đặc điểm, khả năng vận hành của hai em nó để e có quyết định chính xác. Em xin vokda các cụ
Toyota đi bác

• Like
Reactions: tuancity
Các bác ak!!! Em là lái mời. Dự định qua tết sẽ sắm một em 4 bánh để có cái che nắng che mưa. Em đang phân vẫn giưa con toy vios E CVT và Honda city CVT. Hai em này giá cũng ngang nhau. Vì đây là lần đầu em mua xe nên cũng chưa có kinh nghiệm nhiều. Nên hy vọng các bác cho em lời khuyên chân thành nhất về các tính năng đặc điểm, khả năng vận hành của hai em nó để e có quyết định chính xác. Em xin vokda các cụ
Bên em có con Fiesta cũng cùng phân khúc B với 2 em đó, bác rảnh có thể tham khảo thêm nha :3dcuoi:

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Honda city chứ còn gì nữa, ngoài cái thắng sau tang trống ra thì còn lại city ăn hết ( à mà thấy nội thất nỉ hơi lởm so với vai ốt.) City giờ đật hàng chờ lâu không biết Vios thế nào.
Thêm 30 củ làm con ford ecosport chạy gầm cao cho sướng bác ơi, Ecosport giờ giảm giá ghê lắm.:3dcuoi:

Hạng B1
13/5/14
75
46
18
em thấy con Mazda 2 sedan nhìn chất, Bác lái thử cả 3 xe rồi chọn nhé. Chúc bác chọn dc xe ưng ý.