Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Trưa nay em thấy một chốt csgt rất đông đảo và hoành tráng, khoảng chục chiến sỹ và rất nhiều phương tiện hiện đại có cả máy vi tính chốt tại đầu hầm thủ thiêm lối ra phía quận 2. Tại thời điểm em đi qua có đến chục xe ô tô bị dừng xe mời tx vào chỗ tổ công tác xem cái gì đó. Có xe đang chờ đèn xanh cũng đc vinh dự...bác nào biết nội tình khai sáng giùm em cái. Em cảm ơn

• Like
Reactions: Mê ô tô
Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Trưa nay em thấy một chốt csgt rất đông đảo và hoành tráng, khoảng chục chiến sỹ và rất nhiều phương tiện hiện đại có cả máy vi tính chốt tại đầu hầm thủ thiêm lối ra phía quận 2. Tại thời điểm em đi qua có đến chục xe ô tô bị dừng xe mời tx vào chỗ tổ công tác xem cái gì đó. Có xe đang chờ đèn xanh cũng đc vinh dự...bác nào biết nội tình khai sáng giùm em cái. Em cảm ơn
Chắc không mở đài AM.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: mdn298
Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Có vụ này nữa sao?! Mà sao nó biết mình mở hay không mở?!
Chặn lại xem có kênh không? Hoặc gọi bộ đàm theo kênh đó mà xe không nghe thấy.

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Nếu vậy hơi gay, em k mở bao giờ. Mà chắc vậy không bác, tần số của nó là am 650khz

• Like
Reactions: xlive
Tập Lái
4/12/13
49
44
18
Đội này tập trung bắt các Pác vượt tốc độ trên 60km/h,thường vừa qua hầm TT,THẤY Đường thoáng,nhấn ga lố chút là dính XXX -:(

Hạng C
19/4/13
579
634
93
Cái đó là bị phạt nguội đó bác, do bác tài trước đây đi xe ô tô đã bị ghi hình khi chạy quá tốc độ qua hầm sông Sài Gòn hoặc dừng đỗ xe không đúng nơi quy định bị ghi hình, ... đã bị CSGT gửi giấy báo vi phạm về địa phương nơi chủ phương tiện đăng kí. Do chủ phương tiện chưa đóng phạt, nên thỉnh thoảng CSGT sẽ chốt chặn một số tuyến đường để bắt các xe vi phạm chưa đóng phạt. Còn máy vi tính dùng để trích xuất dữ liệu, thông tin vi phạm khi bác chủ xe yêu cầu.