Tập Lái
3/5/13
2
0
0
Tôi mới mua chiếc Accent AT ở đại lý Sông Hàn, nói thực không hài lòng lắm vì quá nhiều option bị cắt bỏ so với catalogue đi kèm xe. Bực nhất là xe không chốt cửa tự động sau khi đạt tốc độ như một số dòng xe của hãng khác cùng phân khúc. Hỏi đại lý thì ú ớ, không biết, tự tìm đọc trên một số diễn đàn thì nói cái này user option có thể chỉnh được! Chẳng lẽ mua xe mới lại đem đi độ cái chức năng cơ bản này! [/h5]

Hạng D
4/12/12
1.636
1.795
113
"Chẳng lẽ mua xe mới lại đem đi độ cái chức năng cơ bản này! " cái này thì đem đi "độ" nhiều đó chứ nếu kụ muốn, như Bác thảo làm: khởi động = nút bấm Star/stop, gương gập điện ... chỉ có duy nhất Túi khí ko độ thôi.
Xe của HTC bản nhập nhưng nhập theo đơn đặt hàng riêng nên có rất nhiều cái khác, option thì ...cắt hết!
chia buồn với bác ... :(!

Hạng B2
16/7/12
417
6
18
Xin chia buồn cùng Bác chủ, dẩu sao Bác mua hyundai là xe nhập thì độ cách âm vẩn tốt hơn mấy ông xe Việt Nam như Vios của toyota được cái thương hiệu chứ chẳng có cái gì ngoài cái máy và cái mui xe, mà nhiều người Việt mình đâm đầu đi mua ầm ầm đấy Bác ah!

Tập Lái
3/5/13
2
0
0
Đúng là người tiêu dùng VN đủ đường bị ép, thuế thì cao ngất ngưỡng, đại lý bán xe thì ậm ợ, đánh lận con đen, chẳng biết đường nào mà lần. Thôi thì chịu khó xách xe đi độ thôi, biết làm sao được!!!

accent mình khi đưa lên máy máy nhận nhưng áp vào thì không được mới bực ấy chứ...chịu khó xíu bác ơi tính năng cơ bản thối.....santafe em mới ngán nè khi đang chạy cần số chạy lên số de và parking được luôn mới đau đầu....em đang làm và sắp hoàn thành....sẽ thông báo sau luôn nè, lock tốc độ thì dễ thôi bác làm thêm tính năng về parking mở cửa được luôn nè...thân ái

Hạng D
27/4/07
1.320
1.013
113
TP.HCM
e đi Accent đây, cần phải độ nhiều vào thì mới là Accent ?

Hạng B2
27/6/12
340
5
18
30
Hoi đo dinh mua Accent dat coc tien luon roi. May man thay lai mua Lac CDX. Accent chay may ngon ma tiet kiem xang ma. Rang do vao cho xe full option hihi

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Accent trong phần mềm của nó trong bộ BCM không có chức năng auto lock đâu bác, cái này phải lắp thêm module ngoài thôi, nếu bác ở Sài gòn thì đến em, bất cứ xe nào của Hyundai và KIA em đều độ được hết.

em vừa chụp vài tấm hình gửi các bác tham khảo nhé....đôi mắt ấy làm sao quên đây đôi mắt người xưa bao lần giận hờn vu vơ....
Chốt cửa tự động khi xe đạt tốc độ ở Accent Thành Công!

và một ngày anh đến cho em bao ước ước mơ.....cho luôn cặp kính trắng thư sinh.......Làn tóc rối bờ môi cong hàng mi[/i] buông mắt đen thật tuyệt vời.....a ha aha

thân hình em vẫn vậy bao đam mê cháy bỏng....chỉ thêm AUTO LIGHT nhé....

Vẫn đang còn thiếu INT gạt mưa tự động và cách nhiệt capo trước và sau...và lip 2 pô nữa.....HYUNDAI THANH PHÚC phục vụ phần này luôn nhé. INT gạt mưa tự động.....

capo chống nóng trước

chách nhiệt capo sau

lip 2 pô em luôn nè....hoành trách quá luôn nè.

Em xin hết........chúc các bác một ngày vui vẻ nhé......auto lock luôn nè

Last edited by a moderator: