Thảo Luật Chung Khang Điền - Privia Bình Tân

Hạng B2
8/6/21
223
96
28
23
Chủ đầu tư này rất khoẻ ko bị ngộp phải ko bác? Nên mặc kệ các cđt xung quanh giảm giá thì cđt này sẽ chỉ có tăng giá thôi:p
Ngộp hay không là do quan điêm suy nghĩ thôi, tình hình thị trường chậm thì có nhưng chờ giá giảm thì chắc sẽ không xảy ra. Mọi người nói thị trường giảm nhưng tuần rồi có nhiều dự án vẫn nổ Deal khủng đó thôi. Metropol mở bán các deal 100-200 tỷ vẫn có khách cọc, hay Meyhomes Capital Phú Quốc có nhóm khách họ mua sĩ hơn 1000 tỷ,... Mình nghĩ thời điểm xấu không phải cơ hội nhưng người giàu họ lại nghĩ cơ hôi. Đôi lúc mình cũng phải suy nghĩ câu đừng dại người giàu cách sử dụng tiền, với nhìn nhận 1 cách phiến diện rồi đỗ thừa sales cố tình bán để có hoa hồng.

• Haha
Reactions: Tommyteo
Hạng D
19/7/20
3.141
1.915
113
Ho Chi Minh
Ngộp hay không là do quan điêm suy nghĩ thôi, tình hình thị trường chậm thì có nhưng chờ giá giảm thì chắc sẽ không xảy ra. Mọi người nói thị trường giảm nhưng tuần rồi có nhiều dự án vẫn nổ Deal khủng đó thôi. Metropol mở bán các deal 100-200 tỷ vẫn có khách cọc, hay Meyhomes Capital Phú Quốc có nhóm khách họ mua sĩ hơn 1000 tỷ,... Mình nghĩ thời điểm xấu không phải cơ hội nhưng người giàu họ lại nghĩ cơ hôi. Đôi lúc mình cũng phải suy nghĩ câu đừng dại người giàu cách sử dụng tiền, với nhìn nhận 1 cách phiến diện rồi đỗ thừa sales cố tình bán để có hoa hồng.
em tin anh

muaaaaaa

• Love
Reactions: huu_chinh
Hạng B2
8/6/21
223
96
28
23
em tin anh

muaaa
Mình chỉ đưa ra thông tin từ thị trường, Những thông tin này từ mở bán chính thức và mọi người điều biết. Còn nếu bạn quan tâm mua thì cứ ibox mình lấy hàng cho bạn nhe

• Like
Hạng B2
23/10/20
115
147
43
35
Căn hộ quanh HCM đầu 2023 nguồn cung thêm nhiều nữa. Chiết khấu cao như Hưng Thịnh thì cháy hàng ngay thôi

• Like
Hạng B2
8/6/21
223
96
28
23
Căn hộ quanh HCM đầu 2023 nguồn cung thêm nhiều nữa. Chiết khấu cao như Hưng Thịnh thì cháy hàng ngay thôi
Thì quanh HCM thôi, còn ở HCM có được bo căn hộ mới ra đâu Bác. Mức giá đưa lên cao rồi chiết khấu lại cũng về đó thôi, đầu tư theo mình nghĩ thì cần quan tâm: Vị trí, pháp lý, tiềm năng hơn là cứ so về chiết khấu.

• Like
Hạng B1
9/9/14
84
117
33
31
- Dự án này mở bán chưa vậy mọi người, mới đi qua thấy cũng lên được 4-5 tầng rồi, chủ yếu đi bằng đường Lý Chiêu Hoàng thôi chứ An Dương Vương thì chắc thôi không nên nghĩ tới luôn.