Hạng C
7/2/12
657
1.090
93
số là tháng 12 tới đây e định mua Spark Van để 2 vợ chồng em cuối tuần về quê vợ e chơi (Bến Lức - cách thành phố 25km thôi) và lâu lâu về quê e chơi (Cần Thơ-cách thành phố 200km). em thì chưa có F1 nên chủ yếu là đi 2 vợ chồng thôi, nhưng e muốn lắp thêm ghế sau, nhiều khi ba mẹ vợ lên thành phố chơi còn chở đi đây đi đó ăn uống. Bác nào đã và đang đi Spark Van hãy tư vấn giúp em, là sẽ bị công an phạt bao nhiêu, em chỉ quan tâm vấn đề này thôi ? momng các bác giúp e vì tháng 12 này là e cần xe đi rồi

Hạng C
7/2/12
657
1.090
93
P/s: e sẽ lắp ghế sau dạng bật lên bật xuống và dán phim cách nhiệt đen thùi lùi luôn :3dcuoi:. e chỉ lo là khi bị xxx gọi lại mà đang chở người ngồi phía sau thì phạt bao nhiêu :3dsohai:

Hạng C
7/2/12
657
1.090
93
em cũng biết vậy nhưng mỗi nhà mỗi cảnh bác ơi, tại e mới mua nhà rồi cbi cưới vợ nên hơi eo hẹp :3dsohai:. bác migoi cho e hỏi là bác có bạn bè đi Spark van k, e biết bác cũng lâu rồi, nên chắc bác có niều bạn bè đi Spark

Hạng B2
18/4/15
104
68
28
Theo mình nghĩ thì không nên làm ghế sau, khi đi đăng kiểm lại phải khổ với cơ quan đăng kiểm, ra đường thì lại lo xxx !!