Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Tình hình là Noel sắp đến rồi, em được giao nhiệm vụ kiếm xe pick up chở quà, hoặc là xe thường mà không sợ hao xe cũng được ạ! :)
Lúc này còn thiếu 2 xe nha các bác, giúp em một tay với, nghe đoàn thông báo hơn 1000kg gạo và nhiều quà khác nữa, hiện đã có 8 xe, thiếu 2 xe nữa cho đủ 1 chục các bác ạ.
Chương trình gặp nhau tại Dinh Độc Lập lúc 6h30 sáng Chúa Nhật 14/12/2014, xếp quà lên xe rồi chia thành 5 nhóm thẳng tiến theo 5 hướng: Hóc Môn, Củ Chi, Long An, Vĩnh Long, Tiền giang.
Bác nào đi được hú em nhé.
Cám ơn và chúc một mùa giáng sinh vui vẻ!
Cám ơn HT Ronglua đã có nhã ý cho post bài lên hội mình nha.

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Chiều chủ nhật em bay Tukey nên không tham gia được thật tiếc quá! Có bác nào rảnh thời gian sắp xếp làm việc thiện cuối năm giúp mợ Nắng một tay với nhé!
Thánh kìu nhìu nhìu....

• Like
Reactions: NắngSG
Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
Tình hình là Noel sắp đến rồi, em được giao nhiệm vụ kiếm xe pick up chở quà, hoặc là xe thường mà không sợ hao xe cũng được ạ! :)
Lúc này còn thiếu 2 xe nha các bác, giúp em một tay với, nghe đoàn thông báo hơn 1000kg gạo và nhiều quà khác nữa, hiện đã có 8 xe, thiếu 2 xe nữa cho đủ 1 chục các bác ạ.
Chương trình gặp nhau tại Dinh Độc Lập lúc 6h30 sáng Chúa Nhật 14/12/2014, xếp quà lên xe rồi chia thành 5 nhóm thẳng tiến theo 5 hướng: Hóc Môn, Củ Chi, Long An, Vĩnh Long, Tiền giang.
Bác nào đi được hú em nhé.
Cám ơn và chúc một mùa giáng sinh vui vẻ!
Cám ơn HT Ronglua đã có nhã ý cho post bài lên hội mình nha.
Để em đưa lên facebook cho nhanh