Hạng B2
12/9/14
258
218
43
43
Kính gửi các cụ các mợ
Nếu có người nhà hoặc người quen muốn thi bằng lái mọi người tránh xa cái trường An Ninh ra giúp e, e kể cụ thể trường hợp bà cả e cho mọi người rõ, vợ e không bao LÝ THUYẾT (e viết hoa để lưu ý ạ)
1. Đầu năm 2017 đóng tiền lần đầu 50% bảo khoảng 4 tháng sẽ thi thực hành (khoảng tháng 7/2017), quá trình học ký thuyết để thi tốt nghiệp e không đề cập nhé vì trường nào cũng giống nhau.
2. Hẹn học thực hành tập lái xe (bất ngờ tập 1): Ôi ĐCM j thế này tháng 10/2017 mới học thực hành. Thầy thực hành là 1 thằng nhóc trẻ trâu vợ e và cô bạn hơn nhiều tuổi nó mà dạy và ăn nói kiểu hỗn láo, về kể e nghe e nói đth yêu cầu đổi người dạy, mình là người trả tiền có quyền yêu cầu. e điên TẬP 1
3. Đổi thầy mới ok hiền hòa dạy các bài chuẩn. Thi lý thuyết và sát hạch (bất ngời tập 2): Ôi ĐCM j thế này Tháng 12/2017 trường An ninh bảo vợ em không bao thi lý thuyết nên nó đẩy xuống Biên Hòa thi sát hạch (nội dung này được che dấu khi vợ e ko bao lý thuyết). em điên Tập 2
4. Trước ngày thi vợ e và bạn xuống học sa hình Biên Hòa (không phải thầy dạy thực hành đã học OMG). Trong quá trình dợt sa hình cu kia của trường An Ninh chẳng biết j về mốc sa hình mà chỉ cả (vợ e về kể). Em xác định là tiêu mẹ nó rồi. em điên tập 3
5. Sáng e chở vợ e và bạn xuống Biên Hòa thi, xuống tới trường thi trường An Ninh có 1 số người như vợ em cũng bị vậy, học viên thi mà không có 1 người nào của trường có mặt ngay cả các thầy dạy thực hành...Vợ e và bạn thi đậu lý thuyết tới thi sa hình rớt. Nhờ đó phát hiện ra 300k đưa cho ku kia nó không đưa cho sát hạch viên đường trường (cắn cò hả ku). Kết quả ku đó bị dí đòi tiền và ói ra.
Hên cho cái trường An Ninh đó là vợ e hiền gặp e là nó chết với e rồi
Kết Quả vợ e và bạn rớt vì không biết mốc canh xa hình.
Em còn điên 1 số tập chưa tiện kể ra vì vợ e lại rớt lần 2 và vẫn phải thi ở Biên Hòa sắp tới cũng vậy...e sẽ lại tháp tùng và thầy của Sa hình trường trên Biên hòa sẽ lo e gạt An Ninh qua 1 bên rồi.
Note thêm: có thể các thí sinh sau của trường An Ninh không được thi ở đây do còn nợ ông thầy chổ sát hạch mấy chục triệu không trả.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: badmonkey
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Chia sẽ với anh!

Hồi xưa em học bên GTVT III Nguyễn Ảnh Thủ, tuy các thầy hơi nóng tính chút, nhưng học hành bài bản, đàn hoàng. Em thi 1 lần là qua hết. Dĩ nhiên, cũng phải chung chi một mớ cho nhiều bên.

Đứa bạn em, vừa lấy bằng B2. Nó học bên Hoàng Gia, thầy tận tình, xe mới, học 1 kèm 1. Tuy giá hơi cao (gấp đôi GTVT) nhưng tính ra khoản chung chi, thuê xe tập thêm ... cũng nhiêu đó.

• Like
Reactions: tiendungbk99
Hạng B2
12/9/14
258
218
43
43
Chia sẽ với anh!

Hồi xưa em học bên GTVT III Nguyễn Ảnh Thủ, tuy các thầy hơi nóng tính chút, nhưng học hành bài bản, đàn hoàng. Em thi 1 lần là qua hết. Dĩ nhiên, cũng phải chung chi một mớ cho nhiều bên.

Đứa bạn em, vừa lấy bằng B2. Nó học bên Hoàng Gia, thầy tận tình, xe mới, học 1 kèm 1. Tuy giá hơi cao (gấp đôi GTVT) nhưng tính ra khoản chung chi, thuê xe tập thêm ... cũng nhiêu đó.
Hồi xưa a nói bà cả học o Nguyen Ảnh Thủ không chịu do học chung với bạn

• Like
Reactions: badmonkey