Hạng B2
Chuẩn bị nhặt một em nên cần các Cụ tư vấn Mitsubishi Pajero Sport 2017  ăn uống thế nào??
Như tiêu đề thưa các Cụ. Nhà cháu nghe thiên hạ đồn thổi là MIT PS đang có giảm giá to nên định nhặt một em về cưỡi.[pagebreak][/pagebreak]
Nhưng mà sau khi tìm hiểu thì thấy em nó (đời ALL NEW 2017) - Mitsubishi Pajero Sport 2017 vẫn lắp máy V6, dung tích đến tận 3.0 giống như đời 2016 nên băn khoăn về việc ĂN UỐNG của cháu nó quá.​
Kính mong các Cụ đã cưỡi em nó mà có đi ngang qua đây thì cho nhà cháu xin vài lời đánh giá với ạ.​
Trân trọng.​

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: baycon
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Như tiêu đề thưa các Cụ. Nhà cháu nghe thiên hạ đồn thổi là MIT PS đang có giảm giá to nên định nhặt một em về cưỡi.
Nhưng mà sau khi tìm hiểu thì thấy em nó (đời ALL NEW 2017) vẫn lắp máy V6, dung tích đến tận 3.0 giống như đời 2016 nên băn khoăn về việc ĂN UỐNG của cháu nó quá.
Kính mong các Cụ đã cưỡi em nó mà có đi ngang qua đây thì cho nhà cháu xin vài lời đánh giá với ạ.
Trân trọng.
Hao xăng hay không giờ do chất lượng hệ truyền động, còn động cơ đời mới thì không hao bao nhiêu.
Nguyên tắc là khi động cơ chạy nhỏ thì supap mở nhỏ, nên hao cũng như phân khối nhỏ thôi.

• Like
Reactions: pdkhoajp
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Cái đáng giá là các bộ phận khác, nhún, lái điện, an toàn cách âm...4WD. Chứ hao xăng không đáng kể trong chi phí xe đâu Bác.

• Like
Reactions: Bù Tọt
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Như tiêu đề thưa các Cụ. Nhà cháu nghe thiên hạ đồn thổi là MIT PS đang có giảm giá to nên định nhặt một em về cưỡi.
Nhưng mà sau khi tìm hiểu thì thấy em nó (đời ALL NEW 2017) vẫn lắp máy V6, dung tích đến tận 3.0 giống như đời 2016 nên băn khoăn về việc ĂN UỐNG của cháu nó quá.
Kính mong các Cụ đã cưỡi em nó mà có đi ngang qua đây thì cho nhà cháu xin vài lời đánh giá với ạ.
Trân trọng.
Cứ thích SUV là chơi SUV thôi bác , chiếc này hao hơn chiếc kia ko đáng kể . Bác đừng đi so sánh với sedan và đã thích Suv thì đừng vài lít xăng mà chọn sedan . Bác chịu khó phân tích km đi/năm x số lít lợi hơn x giá xăng rồi chia 12 tháng xem chênh lệch thế nào có đáng ko , nhưng nếu là dịch vụ thì bài toán khác nhé .

Hạng D
29/5/08
1.490
87
48
MFC
Thực ra, nhiên liệu giờ hãng nào cũng tính nát nước cho bác hết rồi không phải lo, cái bác kiếm là cảm giác với em nào thì múc em đó.

Tập Lái
15/10/16
27
24
3
Chào bác,
Em cũng đang tiến hành đặt cọc về 1 em PSAN 1 cầu màu xám titan. Cũng đã xem xét kỹ nhu cầu của mình (cái này quan trọng nhất), xem qua nhiều xe Xtrail, STF, FT, ... cuối cùng chốt PSAN.
Có 2 vấn đề về em này mà các bác đang chạy cho biết: (1) DVD theo xe quá lởm (cái này thì em công nhận, nhất là các nút nhấn, nó không tương xứng với chiếc xe) (2) nước sơn cạn, trầy là nhìn thấy luôn bên trong.
Vụ DVD thì em không biết có giải pháp nào để cải thiện không? Bác nào có kinh nghiệm có thể chia sẻ giúp em chút thông tin.
Em đa tạ,
Thân,

• Like
Reactions: baycon
Chào bác,
Em cũng đang tiến hành đặt cọc về 1 em PSAN 1 cầu màu xám titan. Cũng đã xem xét kỹ nhu cầu của mình (cái này quan trọng nhất), xem qua nhiều xe Xtrail, STF, FT, ... cuối cùng chốt PSAN.
Có 2 vấn đề về em này mà các bác đang chạy cho biết: (1) DVD theo xe quá lởm (cái này thì em công nhận, nhất là các nút nhấn, nó không tương xứng với chiếc xe) (2) nước sơn cạn, trầy là nhìn thấy luôn bên trong.
Vụ DVD thì em không biết có giải pháp nào để cải thiện không? Bác nào có kinh nghiệm có thể chia sẻ giúp em chút thông tin.
Em đa tạ,
Thân,
đã in box anh xem nhé

Trân trọng.
đi 1 cầu TP cho anh tầm 14 - 15l ( quen chạy ) , 15 - 17 ( lái mới )
đi 2 cầu TP 18 >...:D.