Hạng C
7/4/17
771
725
93
Một thực tế là bđs đã và đang chững lại. Thậm chí có những nới đã giảm giá mà vẫn éo có ma nào thèm quan tâm nữa...
Báo chí thì liên tục tích cực bơm thổi cho những nơi mà dự ớn hoành tá tràng vẫn đang còn nằm trên dái... từ trên dái cho đến khi khởi công là một quá tri hf ... dài đăng đẳng... từ khi khởi công cho đến khi hoàn thành đưa vào hoạt động thì phải nói là quá trình quá dài... đăng đẳng tiếp tục... vị chi tổng cộng lại thì phải nói là cái cổ nó dài ngoãng ra như cái cổ hươu...

Con sóng này fdax lên quá hớp rồi và sẽ đến lúc phải dừng lại thôi.
Sao ko mở thớt bđs sắp nổ tới nơi... những chồ nào SẼ bị rớt giá thê thảm mà lại mở thớt ngược đời thế nhỉ !!!
Hahaha....
Mình cũng nói đó, mở thớt BDS sắp bùm, Bùm ở đâu trước cho anh em nguoi ta hóng.

• Like
Reactions: kysi_gio
Hạng B2
27/6/18
143
83
30
Tân Phú - Hồ Chí Minh
ên bán rẻ thúi 10 cây vila MT
Nếu mục đích lên group để tìm chỗ nào sốt lướt theo thì dễ die lắm bác Nếu nghe theo thì hoá ra mình bị lùa gà. Chỗ mà nó sốt để lên tới đây ai cũng biết thì người ta đã âm thầm đầu tư từ 3-5 năm trước. Dễ gì ai lại chỉ người khác chỗ kiếm tiền, nhưng cá biệt trước có Mợ @Đồng xanh, (tuy nhiên mợ nhiệt tình quá nên cũng bị quy chụp lùa gà). Mỗi cơ hội tự mình nhận dạng và phải hợp với khẩu vị bđs của mình là sở trường bđs ở đâu, loại hình, vốn tự có, cơ may rất nhiều yếu tố đan xen để đi tới quyết định.

Tham gia mấy group bđs như diễn đàn Os này cũng biết bao phân khúc con người, người trình cao tiền nhiều thì vào tám cho đỡ vật cơn nghiền trong thời kỳ bắt đầu ảm đảm đóng băng, người trình thấp hơn thì vào học hỏi, có nhiều người vào học cách nhìn ngược nhĩ, phản biện để bản thân thêm sáng suốt. Sales thì mong bán được hàng, người ôm đất mà vay ngân hàng thì như ngồi trên đống lửa vào để xem hướng gió, hướng khói để ra hàng v.v

Còn em và những người bạn đang duy trì một nhóm zalo bđs là để từ từ tìm thấy những con người đồng chí hướng, đồng quan điểm hay chỉ đơn giản là có những người bạn thích nói chuyện với nhau về Bds để củng cố tri thức, công cụ, nền tảng đón cơn sóng sau.

—————————//—————————

Nhóm Zalo thảo luận BĐS vẫn cần thêm thành viên gia nhập. Bác nào muốn vào inbox mật số đt cho em để cho vào nhé.

Chào Bác cho em Gia nhập nhóm thảo luận với nhé!
0919 chín chín 61 tám tám
Trân trọng

Hạng B2
27/6/18
143
83
30
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Nhóm này chủ yếu vẫn là bơm thổi là chính ! các admin rất cửa quyền và không công bằng.

Vô để check thông tin :D Học hỏi là quan trọng. Nếu mua bán mà chỉ nghe theo lời người khác thì sao mà thành công được, nhưng đôi lúc cũng nên đặt niềm tin vào người mà ta cảm thấy tin tưởng được !!!

Em gọi đó là đòn bẩy con người ạ !

Hạng D
12/7/13
2.069
7.695
133
Hồ Chí Minh
Làm gì nghiêm trọng thế bác, ko có ai dội bom đien thoại đâu, Zalo bác ẩn số đi sao sales biết mà goi, có 2 group Zalo, 1 group chỉ thảo luận ko mua bán, group còn lại thì là chợ mua bán
bác k cho số sao họ ad vô group được, bác có chắc là số đt họ k share nhau không
vậy nên nếu muốn vào hóng thì kiếm số rác thôi :D

Hạng B2
6/7/17
391
422
88
37
Chuẩn bị tháng 10 sốt đất lại như mọi năm, thôi thì ko đi xa tỉnh lẻ cứ loanh quanh tp cho chắc, dân đông, đất khan hiếm, nhu cầu ở nhiều, mua ko lên ngay thì để đó cũng làm của cho con sau này. Ngay cả Vin mở bán căn hộ còn bị cháy hàng vậy đất sau này thì sao nhỉ? Sóng đất chuẩn bị đổ bộ rồi, chờ thôi.

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B2
20/8/18
196
432
63
Một thực tế là bđs đã và đang chững lại. Thậm chí có những nới đã giảm giá mà vẫn éo có ma nào thèm quan tâm nữa...
Báo chí thì liên tục tích cực bơm thổi cho những nơi mà dự ớn hoành tá tràng vẫn đang còn nằm trên dái... từ trên dái cho đến khi khởi công là một quá tri hf ... dài đăng đẳng... từ khi khởi công cho đến khi hoàn thành đưa vào hoạt động thì phải nói là quá trình quá dài... đăng đẳng tiếp tục... vị chi tổng cộng lại thì phải nói là cái cổ nó dài ngoãng ra như cái cổ hươu...

Con sóng này fdax lên quá hớp rồi và sẽ đến lúc phải dừng lại thôi.
Sao ko mở thớt bđs sắp nổ tới nơi... những chồ nào SẼ bị rớt giá thê thảm mà lại mở thớt ngược đời thế nhỉ !!!
Hahaha....

bác Phèo mở đi, em tin topic đó cũng sống được từ 5 tới 10 năm tới kkkk