Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
he he...â
chờ mãi không có một thông báo chính thức nào từ bác Hải toyZace- Hội trưởng lâm thời của xóm, em phải tự mở thớt chúc mừng bác Thinhsve cho nó... nóng :)
bác Thinhsve và mợ miu là niềm hy vọng mới của XNL :):3dtanghoaheo:
hai bác cũng là những người được em và nhiều bà con quý mến!
cá nhân em xin cảm ơn các bác đã dũng cảm nhận lãnh nhiệm vụ khó khăn này trong bối cảnh chợ chiều, chỉ với một cuộc bầu offline (?) âm thầm hấp tấp không được báo trước, không được công khai...
dù sao, các bác đã chịu nhận cũng là rất quý!!!!:3dtangqua:
.
cá nhân em thấy cảm kích với thiện ý, và vô vàn cảm thông với cả sự thiệt thòi của hai vị "Tân lãnh đạn": có lòng chịu chức mà không đòi hỏi sự gửi gắm niềm tin của bà con trong xóm công khai bằng một kỳ Đại hội được cả xóm biết đến, hay ít nhất là được cả xóm bầu bán minh bạch rõ ràng. sự trân- trọng- không- đủ này không phải là điều bà con cả xóm muốn làm thế đâu ạ :) !
có lẽ trong bối cảnh forum chi hội OS XNL đang bị đe dọa nghiêm trọng với thời hạn 02.04.2016 của bác Hải lơ, việc nhậm chức như thế này có thể coi là sự hy sinh đầu tiên của các bác cho sự tồn tại forum (và có thể cũng là tư cách, là tiếng tăm của XNL trong OS)
CHÚC CÁC BÁC CÓ THÊM NHIỀU NIỀM VUI KHI "LÃNH ĐẠN" CẢ XÓM!
PS.
rất rất tiếc rằng BĐH lâm thời và BĐH "nhượng quyền thương hiệu" - trong khi rút chạy (mà các bac ấy tự gọi là "mặc váy")- đã bàn giao lại gánh nặng "di sản" của mình cho các bác lãnh đạn thay một cách vội vã, âm thầm và thiếu công khai như vậy! đó cũng là đẩy cái khó và tạo thêm cái khó không cần thiết cho các bác mới.
(may mà quỹ XNL mình gầy quá- nghe ao hồ đồn đang âm- chứ không thì... he he... dạo này thị phi nhìu quá chẳng biết đâu mà lần...!!!)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
5/1/08
1.570
26.037
113
Saigon
Chúc mừng HT - HP nhận nhiệm dzụ trong thời điểm khó khăn, ngặt nghèo của XNL, cố gắng lên các bác, có giề khó khăn, vướng mắc thì vẫn có thể trao đổi, bàn bạc được !

Chiện cũ không hay, không tốt đã qua thì ... cho qua lun đê, giữ hoài trong lòng ... nặng bụng nhắm các bác ợ !

Mà hềnh như cái XNL nì, chẳng cần bầu bán giề cho ... phức tợp rắc rối cả, có người đứng ra nhận nhịm dzụ, mọi người chung tay một chút thì ngon lành thoy !:)

Hùi đó, mình cũng thày lay, đề cử ông Hcivic, Kitty làm hội chảng, hội phó; may seo, ai cũng tán thành, còn hổng biết 2 ổng có mắng dzó mình không hay thoy, :p :D , chớ sau nì, thấy ông hội chảng Hcivic lo chuyến đi cho mọi người, tiền bạc lộn tùng phèo cũng ái ngại cho ổng, tự nhủ, hổng lẽ mình làm ổng chịu thiệt thòi ròi; cũng may sau đó, member trong xóm có chiên môn kế toán vào phụ giúp một tay, thế là ổn cả các bác ợ !

Không HT, HP nàu một mềnh làm được tất cả mọi dziệc, níu không được sự ủng hộ của mọi người, các bác cố gắng lên, cái giề vướng mắc, trục trặc thì nói để xóm cùng hổ trợ, mình tin mọi chiện sẽ suôn sẽ !

Chúc XNL lun sáng đèn, mình mong các nick cũ mèm như Celsior, Chevy, DickLau, Deepest, THANHANH, HAC, DAI NGU , ...v.v. và nhiều bác khác nữa, cùng dzìa dzới xóm nhá !
Em chạy đây !
hìhì ...
:3dcuoi:

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Chúc mừng HT - HP nhận nhiệm dzụ trong thời điểm khó khăn, ngặt nghèo của XNL, cố gắng lên các bác, có giề khó khăn, vướng mắc thì vẫn có thể trao đổi, bàn bạc được !

Chiện cũ không hay, không tốt đã qua thì ... cho qua lun đê, giữ hoài trong lòng ... nặng bụng nhắm các bác ợ !

Mà hềnh như cái XNL nì, chẳng cần bầu bán giề cho ... phức tợp rắc rối cả, có người đứng ra nhận nhịm dzụ, mọi người chung tay một chút thì ngon lành thoy !:)

Hùi đó, mình cũng thày lay, đề cử ông Hcivic, Kitty làm hội chảng, hội phó; may seo, ai cũng tán thành, còn hổng biết 2 ổng có mắng dzó mình không hay thoy, :p :D , chớ sau nì, thấy ông hội chảng Hcivic lo chuyến đi cho mọi người, tiền bạc lộn tùng phèo cũng ái ngại cho ổng, tự nhủ, hổng lẽ mình làm ổng chịu thiệt thòi ròi; cũng may sau đó, member trong xóm có chiên môn kế toán vào phụ giúp một tay, thế là ổn cả các bác ợ !

Không HT, HP nàu một mềnh làm được tất cả mọi dziệc, níu không được sự ủng hộ của mọi người, các bác cố gắng lên, cái giề vướng mắc, trục trặc thì nói để xóm cùng hổ trợ, mình tin mọi chiện sẽ suôn sẽ !

Chúc XNL lun sáng đèn, mình mong các nick cũ mèm như Celsior, Chevy, DickLau, Deepest, THANHANH, HAC, DAI NGU , ...v.v. và nhiều bác khác nữa, cùng dzìa dzới xóm nhá !
Em chạy đây !
hìhì ...
Không biết tại sao, em cứ thích nghiền ngẫm những lời có cánh. chỉ biết yêu thôi chả biết gì. hihi

Hạng D
5/1/08
1.570
26.037
113
Saigon
Không biết tại sao, em cứ thích nghiền ngẫm những lời có cánh. chỉ biết yêu thôi chả biết gì. hihi

Có cánh giề đâu, mợ đọc kỹ cái này đê !

• Like
Reactions: miumiusg
Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM

Em chạy đây !
hìhì ...
Quá bất ngờ và bất .. bình ... thường. Thật lòng em chỉ mong XNL được tồn tại, dù có lúc tưởng chừng như chả còn mấy người nhớ đến, mặc dù em vẫn vào hàng ngày nhưng nó đìu hiu đến não lòng. Em lại là người đến sau, thời gian để dành cho xóm cũng không được nhiều. Chỉ mong chúng ta cùng chung tay để giữ lại cái XNL thân yêu.
Cảm ơn các Bác, các Mợ.

Hạng D
5/1/08
1.570
26.037
113
Saigon
Quá bất ngờ và bất .. bình ... thường. Thật lòng em chỉ mong XNL được tồn tại, dù có lúc tưởng chừng như chả còn mấy người nhớ đến, mặc dù em vẫn vào hàng ngày nhưng nó đìu hiu đến não lòng. Em lại là người đến sau, thời gian để dành cho xóm cũng không được nhiều. Chỉ mong chúng ta cùng chung tay để giữ lại cái XNL thân yêu.
Cảm ơn các Bác, các Mợ.

Tự tin lên bác, mình tin bác làm được, cái giề xuất phát từ cái tâm trong sáng thì sẽ thu hút người khác !
Nói ít mong bác hiểu, như trường hợp lão Hcivic mình kể trên á, nhắc lại nữa sợ ... ổng chởi !