Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Chúc mừng sinh nhật bác.
Tình hình là em chờ mãi xem BĐH có quan tâm mở thớt chúc mừng sinh nhật bác Tư hay không, mà chờ hoài chẳng thấy - thôi thì đành mở thớt này chúc mừng sinh nhật bác.
Cũng bắt chước bác CHT cũ chúc mừng sinh nhật bác gì đó em chẳng nhớ tên - vì bác í có bao giờ xuất hiện trên diễn đàn này đâu - mà nếu có thì rất hiếm khi.... thế mà cũng quan tâm mở 1 thớt hoành tráng chúc mừng đàng hoàng...
Bác Tư thì chẳng cần giới thiệu nhiều, với anh em hội Su thì vui có, buồn có... tuy nhiên bác Tư là người có nhiều ý kiến hay và góp nhiều công sức cho các đợt off kỹ thuật của hội Su (như vụ đèn đom đóm chẳng hạn...).
Thôi BĐH không quan tâm thì em xin phép mạo muội mở thớt này vậy, hy vọng đây là món ăn tinh thần giúp bác Tư góp nhiều ý tưởng, công sức cho Hội trong những đợt off kỹ thuật của Hội Su về sau.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Thật sự đọc thớt bác choixongxu xong em mới tìm hiểu các tính năng của diễn đàn mới biết thì ra ở mục Tiêu điểm nếu ở trang chủ thì xem đc nhiều thông tin hơn là trong box chi hội.
Dù sao cũng cảm ơn bác choixongxu đã up thông tin và thay mặt BĐH chi hội Su gởi lời chúc mừng sinh nhật đến bác 4runner. Chúc bác: Gừng càng già càng cay, xứng đáng là người dẫn đường tin cậy, phát huy nhiều cái mới, cái hay cho anh em học tập. Cảm ơn bác trong suốt thời gian qua luôn sát cánh cùng anh em chi hội SuFC.

Hạng D
12/1/10
2.720
5.498
113
Phan Thiết- Bình Thuận
Giờ em mới biết hôm nay là sinh nhật bác Tư, em cũng xin chân thành chúc anh dồi dào sức khỏe, nhậu thì lên đô! ( Chứ hiện nay uống íu quá, em mới 1/4 đường anh xỉn mất tiêu, hehe):D