Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Chức năng an toàn của BMW 740li
Chào các Bimmer và bác Moon hội trưởng, em đang xem con BMW 740Li cho ba em thì em không thấy những chức năng an toàn được liệt kê hay là nó cắt rồi hả các bác? Nếu có thì nhờ các bác có thể liệt kê ra giúp em không ạ? :D Em cảm ơn nhiều!
Chức năng an toàn của BMW 740li
Chức năng an toàn của BMW 740li Chức năng an toàn của BMW 740li

Last edited by a moderator:
24/3/10
4.364
3.876
113
Chào các Bimmer và bác Moon hội trưởng,

Em đang xem con BMW 740li cho ba em thì em không thấy những chức năng an toàn được liệt kê hay là nó cắt rồi hả anh em :D. Nếu có thì nhờ các bác có thể liệt kê ra giúp em không ạ! :D Em cảm ơn nhiều!
Chức năng an toàn nào vậy pác? Ý pác hỏi là gói techonology package 2 hay gói nào ạ?

• Like
Reactions: Tieudao286
Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Chức năng an toàn nào vậy pác? Ý pác hỏi là gói techonology package 2 hay gói nào ạ?

Vâng ý em là những cái đó. Giống như bên Merc nó hay liệt kê kiểu Phanh khoảng cảnh. Pre-brake. Rồi mấy chức năng cảnh báo an toàn như đánh thức tài xế Driver Attention Assit hay kiểu như bác nói là Technology Package 2 thì em không thấy hoặc ít thấy liệt kê trong những options sẵn có mà em nhận được từ bên Sales ý bác. Em cảm ơn bác nhiều.

Ps: Hầu như em thấy nó chỉ liệt kê là Camera de là chức năng an toàn duy nhất hoặc 360 còn lại thì cũng k thấy :-o

• Like
Reactions: thailoibk
Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Có cả chục tỏi mua xe thì sale nó hầu tận mồm việc gì phải lên cái diễn đàn này hỏi nhỉ?
Mà chắc cũng chẳng ai điên cắt option của con siêu sang một năm VN bán được vài chục cái ^^

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113
Có cả chục tỏi mua xe thì sale nó hầu tận mồm việc gì phải lên cái diễn đàn này hỏi nhỉ?
Mà chắc cũng chẳng ai điên cắt option của con siêu sang một năm VN bán được vài chục cái ^^
Xe này nhập nguyên chiếc chứ có lắp đâu mà cắt, xe sang thì hãng nào chả nhập bản full

• Like
Reactions: Rừng Na Uy
Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
E cũng nghi ngờ quá! Đã chơi tới nóc rồi còn hỏi kiểu này! Chỉ cần nói mua series 7 thôi là nó bế vào phòng lạnh ngồi rồi...!

Hạng B1
11/6/13
56
30
18
33
Audi R8
www.nasaland.vn
Đôi khi tin tưởng các OSer hơn là Sales chớ Bác.