Tập Lái
30/4/14
11
0
1
Nhà Bè
Chào cả nhà,
Chuyện là thế này, em có chiếc NP300 Navara 2016 bản E. Em nhớ lúc trước xe em có chức năng cảnh báo không thắt dây đai an toàn của ghế lái, nhưng dạo gần đây thì chức năng này không hoạt động nữa. Vừa rồi em có vô hãng bảo dưỡng sẵn tiện hỏi nhân viên kỹ thuật của hãng về chức năng này thì anh nhân viên lạnh lùng bảo chức năng này trên xe em không có. Em hoang mang quá, trong khi em nhớ tất cả các xe đời mới đều có chức năng này kể cả xe tải. Em không dám chắc chắn 100% em đúng, em chỉ chắc khoảng 99,99% thôi. Bác nào có xe này khai sáng dùm em phát, em xin cảm ơn và hậu tạ!​

Attachments

Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
Bác xem các đèn trên táp lô xem sao. Xe em có cái đèn vàng hình một người có 1 đường xéo qua.

Tập Lái
30/4/14
11
0
1
Nhà Bè
Bác xem các đèn trên táp lô xem sao. Xe em có cái đèn vàng hình một người có 1 đường xéo qua.
Có chứ bác, bảng taplo là dùng chung cho các dòng xe. Em mở chìa khoá lên thì đèn đó sáng xong rồi tắt dù có thắt dây hay không. Bác nào sở hữu em này thông não em cái

Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
Có chứ bác, bảng taplo là dùng chung cho các dòng xe. Em mở chìa khoá lên thì đèn đó sáng xong rồi tắt dù có thắt dây hay không. Bác nào sở hữu em này thông não em cái
Thì tất nhiên khi em cài dây đèn đó sẽ tắt

Tập Lái
30/4/14
11
0
1
Nhà Bè
Xe em el 2017 xin thông báo với pác là ko có.
Sao kỳ vậy bác? Em nghĩ tất cả các xe đờ mới đều có chứ! Mấy chiếc xe tải ghẻ còn có mà em này không có. Không hiểu nổi Nissan nghĩ gì khi không trang bị tính năng này???

Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
Sao kỳ vậy bác? Em nghĩ tất cả các xe đờ mới đều có chứ! Mấy chiếc xe tải ghẻ còn có mà em này không có. Không hiểu nổi Nissan nghĩ gì khi không trang bị tính năng này???
cách tốt nhất em nghĩ là bác nhìn xuống đít ghế xem chỗ chốt cài dây an toàn có dây nhợ gì ko. nếu ko có thì chắc là xe bác ko có thật

Hạng F
29/10/14
8.532
11.204
113
cách tốt nhất em nghĩ là bác nhìn xuống đít ghế xem chỗ chốt cài dây an toàn có dây nhợ gì ko. nếu ko có thì chắc là xe bác ko có thật
Chắc chắn là không có. Anh em trong hội navara cả nghìn thanh viên. Làm gì có ai có mà kỳ với nhòm ngó gì pác. Xe tải cùi bắp nó có kệ nó. Nhưng na béo ko có.