Tập Lái
29/2/08
15
0
1
Chào các bác,

như tiêu đề, có bác nào dùng Honda City 2017 biết cách sử dụng chức năng “PhoneLink” luôn bị mờ đi trên màn hình theo xe của Honda City 2017 chưa ạ.

Tks các bác nhiều.

Hạng B2
5/6/14
184
169
43
Chào các bác,

như tiêu đề, có bác nào dùng Honda City 2017 biết cách sử dụng chức năng “PhoneLink” luôn bị mờ đi trên màn hình theo xe của Honda City 2017 chưa ạ.

Tks các bác nhiều.
Cái lày Bác đọc kỹ hướng dẫn sử dụng theo xe ý, quyển dầy cộp

Tập Lái
29/2/08
15
0
1
Mình đọc đến phần này rồi bạn ạ. Chỉ có điều Honda ghi là vào trang Honda link trên internet để tham khảo.
Vào đó rồi thì chịu chét vì chẳng có thông tin nào liên quan cả

Hạng B1
6/9/12
61
27
18
Muốn kết nối Bluetooth thì phải kéo thắng tay lên mấy cái chữ mới nổi lên không mờ nha bác.Và chỉ nhận được 6 cái phone hay tablet, khi đủ 6 cái mà muốn kết nối cái khác phải xóa cái cũ :D!

Tập Lái
29/2/08
15
0
1
Muốn kết nối Bluetooth thì phải kéo thắng tay lên mấy cái chữ mới nổi lên không mờ nha bác.Và chỉ nhận được 6 cái phone hay tablet, khi đủ 6 cái mà muốn kết nối cái khác phải xóa cái cũ :D!

Chức năng “PhoneLink” khozng phải là chỉ bật Bluetooth mà kết nối qua HDMI bạn ơi
Replied by Otosaigon

Tập Lái
18/10/17
2
0
1
51
HDMI cũng không sử dụng được chức năng này. Hướng dẫn sử dụng chỉ ghi tham khảo Hondalink trên internet. Vào Hondalink thì không có hỗ trợ Honda City